Nhà mới Tool Captcha 2 In 1 (MegaTypers + PixTyper) Free cho tất cả anh em

http://mmo4me.com/showthread.php?59109-Nha-moi-tool-go-captcha-cho-MegaTypers-Free-cho-anh-em-ho-cap .
Sao lại có 2 topic thế nhỉ chủ thớt . cái nào dùng và cái nào ko dùng . tóm gọn lại đi nhé để nhìn rối mắt quá tập trung 1 chỗ thôi . cậu nên sửa lại tóm gọn 1 chỗ nhé cái nào thừa thì mình sẽ close lại

kinh ghê, nhiều a e thích sài bản cũ vì chỉ chiến mega, nhiều a e thích sài bản mới có pix, cái nào cũng dùng hết. căng thẳng với nhau vậy làm gì? OK, sửa. MOD mà.

Last edited by a moderator:
kinh ghê, nhiều a e thích sài bản cũ vì chỉ chiến mega, nhiều a e thích sài bản mới có pix, cái nào cũng dùng hết. căng thẳng với nhau vậy làm gì? OK, sửa. MOD mà.

ko phải mình căng mình nhìn lên nhìn xuống toàn topic na ná nhau nhìn nhức cả mắt :binhsua39: gộp lại để AE dễ nhìn và có thể dễ dàng tiếp cận hơn đâu phải ai cũng mở hết topic lên để coi đâu cậu :m131:

chưa thử để ai chuột bach đi chứ hong dám :binhsua36:

Tiếc là không có acc pix để test soft của bác tiaien

okokok

:binhsua36:soft dung tot bac ay cung nhiet tinh ok

bác ơi, e đăng nhập vào pix, sau khi hiện code login vô thì status báo là get captcha error. toàn bị lỗi ko à, đã thử begin typer lại nhưng vẫn ko đc, vậy là tại sao ợ. À bác thêm chức năng ghi nhớ id nữa thì tốt. mỗi lần mở phải nhập lại code active với id e thấy hơi bất tiện

Last edited by a moderator:
sao toàn jr member vào com tốt kô vậy có điều gì đằng sau chăng :binhsua37:

chả lẽ pro mới dc comment tốt à, pro ở 4rum này cũng chỉ là rảnh ko có gì làm đi spam , chứ cũng là sh thôi :binhsua41:

sao cứ phải ngồi suy đoán và nghi ngờ lung tung nhĩ, soft mình free cậu muốn thử thì cứ pm lấy code active để thử, sợ virut thì cứ check thoải mái , thấy ko an tâm thì delete... còn bạn ko dám thử, hay ko muốn thử, mình đâu có ép bạn dùng. cậu cảm thấy tool paid $ sẽ yên tâm hơn hàng free thì cứ dùng. "không iu đừng nói lời cay đắng"

Bác chủ thớt mà hợp tác với bác Xuân Đức sẽ cho ra 1 soft hoàn thiện hơn.

Dù sao thì 2 người vẫn hơn 1 người, cả 2 bác sẽ đỡ vất vả hơn trong khâu fix soft.

Bác chủ thớt mà hợp tác với bác Xuân Đức sẽ cho ra 1 soft hoàn thiện hơn.

Dù sao thì 2 người vẫn hơn 1 người, cả 2 bác sẽ đỡ vất vả hơn trong khâu fix soft.

cảm ơn ý kiến đóng góp rất hay của bạn, nhưng nếu mình và bác XĐ kết hợp thì thay vì bạn paid 0.5$ hàng tháng cho bác XD thì giờ sẽ là 1$ cho 2 người :binhsua146: . tool bác XĐ là để kiếm tiền, bác ấy chịu code free ư ? :binhsua163:

cảm ơn ý kiến đóng góp rất hay của bạn, nhưng nếu mình và bác XĐ kết hợp thì thay vì bạn paid 0.5$ hàng tháng cho bác XD thì giờ sẽ là 1$ cho 2 người :binhsua146: . tool bác XĐ là để kiếm tiền, bác ấy chịu code free ư ? :binhsua163:
Nếu mà soft tốt thì cái giá 1$/tháng đó mình thấy hơi bị rẻ.

Quan trọng là 2 bác có làm việc nhóm được ko thôi, chứ mình bảo đảm 2 bạn hợp tác rồi bán soft giá 1$ sẽ có rất nhiều người ủng hộ đấy, tất nhiên là cũng có những người phản đối, nhưng mình nghĩ số người phản đối là rất ít.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week