Nhà mới Tool Captcha 2 In 1 (MegaTypers + PixTyper) Free cho tất cả anh em

Cảm ơn nhiều nha :binhsua31: nhưng tình hình mình bị tạm khóa acc nhiều qua ko biết có đc phóng thích ko

Nếu mà soft tốt thì cái giá 1$/tháng đó mình thấy hơi bị rẻ.

Quan trọng là 2 bác có làm việc nhóm được ko thôi, chứ mình bảo đảm 2 bạn hợp tác rồi bán soft giá 1$ sẽ có rất nhiều người ủng hộ đấy, tất nhiên là cũng có những người phản đối, nhưng mình nghĩ số người phản đối là rất ít.

phần mềm diệt virus bản quyền KASPERSKY 2012 bán 150k ~ 7$ / 1 năm hay 0.55$ /tháng :m131::m131:

phần mềm diệt virus bản quyền KASPERSKY 2012 bán 150k ~ 7$ / 1 năm hay 0.55$ /tháng :m131::m131:

nếu ko phải là seller key của kis, thì cái chương trình diệt virut cài vào máy có giúp kiếm ra xu nào ko nhĩ? hay là mỗi tháng lại ngốn ít $ để nâng cấp? mà nâng cấp để làm gì , ko lẽ có con virut nào mới ra là máy mình sẽ bị dính ? từ xưa giờ vẫn cứ avira free mà máy vẫn phà phà.

Soft load khá tốt, vấn đề hiển thị 2 khung thì bạn để cố định hay hơn, nhìn đỡ loạn mắt, mình đã cố thích nghi nhưng cũng không khá mấy, speed giảm đôi chút.
Ah mình hay bị out soft khi gặp chó mèo nữa

bác có thể làm soft thế này không:
1. khi chưa gõ chữ nào mà nhấn enter thì soft không cho phép, nhiều khi em nhấn enter bị kẹt nó submit captcha đang gõ rồi dont know capt tiếp theo luôn
2. tăng thời gian từ 12s lên 13 hoặc 14 để tận dụng tối đa

bác có thể làm soft thế này không:
1. khi chưa gõ chữ nào mà nhấn enter thì soft không cho phép, nhiều khi em nhấn enter bị kẹt nó submit captcha đang gõ rồi dont know capt tiếp theo luôn
2. tăng thời gian từ 12s lên 13 hoặc 14 để tận dụng tối đa

òh , như đã trả lời cậu ở yahoo, mình viết lên đây cho a e biết lun nhé :
cái thứ 1 : Mình sẽ ngâm thử.
cái thứ 2 :Đương nhiên việc tăng thời gian đó lên rất dễ, tool cũng chỉ mất khoảng tích tắc là đã submit rồi, nhưng để gửi 1 yêu cầu submit lên tới server captcha thì nó ảnh hưởng bởi rất nhiều yếu tố chử ko phải chỉ do tool .
Tốc độ xử lý của máy tính, tình trạng của máy tính, tốc độ mạng, tình trạng mạng, tình trạng server captcha.... chỉ một trong các yếu tố đó không đồng bộ với nhau thì khi để thời gian qua ít để xử lý thì xem như kich - out... vậy nên mình để thêm ra 2s để cho việc xử lý tốt hơn (đúng ra là 13s đó nhưng lúc load captcha lên thì cậu chỉ nhìn thấy có 12s) ...
Các chức năng của chương trình hầu hết là từ các ý kiến đóng góp của nhiều a e nên mình mới viết, chứ mình cũng ko dại bỏ công sức ra viết tầm bậy và để làm ảnh hưởng đến công việc của a e. Hi vọng cậu hiểu
Nếu yêu cầu của bạn , cũng là yêu cầu của nhiều a e khác thì ok mình sẽ sửa lại ...

Last edited by a moderator:
thêm tính năng disable ký tự đặc biệt nữa thì ngon nhĩ :binhsua163: vs lại nó nút pause có hotkey nữa cho nó tiện.
oh mình cũng nghĩ sẽ có HotKey cho nút Pause nhưng chưa biết chọn nút nào cho phù hợp, a e cho ý kiến ha. Còn disable ký tự đặc biệt thì làm được, nhưng bên pix nó bắt gõ cả ký tự đặc biệt thì sao , mà cậu đã biết là ko cần gõ ký tự đặc biệt mà vẫn gõ làm gì , rồi sau đó lại disable cho mất thêm thời gian ... ?

Soft load khá tốt, vấn đề hiển thị 2 khung thì bạn để cố định hay hơn, nhìn đỡ loạn mắt, mình đã cố thích nghi nhưng cũng không khá mấy, speed giảm đôi chút.
Ah mình hay bị out soft khi gặp chó mèo nữa

hix, cái này mỗi người thích 1 kiếu khác nhau, có nhiều bạn pm bảo như vậy nhìn đỡ bùn ngủ hơn và thích kiểu này hơn, như mình nói tool code cho rất nhiều người sử dụng, ko thể sửa code chỉ vì sở thích của 1 người, bản thân mình thì mình thích như vậy hơn... với lại mình thấy vậy gõ cũng nhanh vì mình chỉ cần gõ thôi, nó tự kéo khung phía dưới lên rồi, ko phải chuyển qua lại giữa các khung cho mệt.

up giúp cậu, chúc cậu cũng kiếm đc nhìu siền :)
soft rất hay, kiểu này vượt cả Xuân Đức rồi

Ko biết cao nhân nào trong bubuteam đây... Đã gặp nhau chưa nhĩ ? :binhsua25:
Người thứ 3 còn sót lại, thấp nhân thôi, bữa bận làm web ko đi dc :binhsua141: bữa nào nhậu đi :binhsua113:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week