Nhà mới Tool Captcha 2 In 1 (MegaTypers + PixTyper) Free cho tất cả anh em

Speed khủng

7h50 mở megatyper lên cạp. Cạp được vài phút nhìn lên speed, hết hồn :m162:
div>

sáng này ngồi cạp liên tục cả tiếng ko thấy vấn đề gì. PM hỏi rất nhiều a e, cạp liên tiếp mấy tiếng vẫn ko thấy vấn đề gì...

---------- Post added at 09:06 AM ---------- Previous post was at 09:04 AM ----------

7h50 mở megatyper lên cạp. Cạp được vài phút nhìn lên speed, hết hồn :m162:
div%3E

phiên bản 3.4 mình ko còn phát triển nữa, nên nếu lỗi thì bạn update 2in1 thử ha

sáng này ngồi cạp liên tục cả tiếng ko thấy vấn đề gì. PM hỏi rất nhiều a e, cạp liên tiếp mấy tiếng vẫn ko thấy vấn đề gì...

---------- Post added at 09:06 AM ---------- Previous post was at 09:04 AM ----------

phiên bản 3.4 mình ko còn phát triển nữa, nên nếu lỗi thì bạn update 2in1 thử ha

Cái này là bản fix thứ 3 ( hình như là z , lúc bro up lên mà thiếu file nên up lại đếy) chứ k phải 3.4 đâu. Có cả cái chọn Site kìa :m021:

đọc chổ đọc -->Đã update ở post#1 để biết thêm nhá, mà tớ update lên pix 5 roài, do fix 4 bị lỗi khi gõ pix
ver 3.4 và ver 2 in1 sao hay tắt giữa chừng dậy bạn ơi, mình làm ver 3 thì không sao hết

Lỷ tưởng và thực tế thật sự quá khác biệt

Last edited by a moderator:
Mình thấy cái chức năng chuyển khung nhìn của bạn có cái hay nhưng theo mình cũng có cái hơi bất tiện, không biết các bạn thế nào chứ mình thì khi đang gõ code ở khung 1 thì mắt đã nhìn code ở khung 2. Đối với phần mềm của bác XĐ thì không sao nhưng cái của bạn nhấn enter là chuyển lên khung 1 nên như trên là rất mỏi mắt. Nếu bạn fix lại được thì hay quá, mỗi cái đấy ra còn lại mình thấy phần mềm rất tốt.

UA` z là mình sẽ ref cho pác 1acc để được Active còn mí acc còn lại thì thoải mái phải hem! ai giúp trl cái! giờ gõ tùm lum nới hết nên hok xài soft XD dc ui`!

Xin Megatypers invitation codes

Mình chưa đăng ký vào Megatypers được. Các bạn, ai có invitation code mới cho mình xin với!
Cảm ơn nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week