Nhà mới tool gõ captcha cho MegaTypers Free cho anh em họ cạp

updated chức năng save hình captcha cho a e nào cần lấy về ngâm cứu, code được bypass captcha thì share mình 1 bản với :binhsua11:

Bypass captcha? Có cũng k share, hehe :binhsua57:
Tool dùng cực tốt, có thêm save image nữa thì còn gì bằng ^^

Update cho ngày mới. Thay đổi chút giao diện, thêm cái display cho a e vừa cạp vừa relax... chúc a e làm việc zui ze

tool rất tốt ! hơn sof may trạm nhìu đó anh em ! nhưng vấn đề starts chưa hiện khi bị kic hoặc banned rất khó cho newmem dễ bị banned khi khi bị kic nhìu lần mà ko bít dù sao cũng tks cố gắng phát huy nhé

Ver sau chủ thớt để ảnh to chút có lẽ sẽ dễ nhìn hơn đấy :D THks bác nhìu :binhsua166:

ờ nếu cậu ko cần relax thì dùng v1 hình to hơn (nhưng v1 có chút vấn đề khi remove) . Ok, đã ghi nhận ý kiến đóng góp của cậu, thanks.

---------- Post added at 10:45 AM ---------- Previous post was at 10:40 AM ----------

tool rất tốt ! hơn sof may trạm nhìu đó anh em ! nhưng vấn đề starts chưa hiện khi bị kic hoặc banned rất khó cho newmem dễ bị banned khi khi bị kic nhìu lần mà ko bít dù sao cũng tks cố gắng phát huy nhé

tiếp tục ghi nhận, sẽ cố gắng. Thanks cậu

Nghiên cứu quât 2 khung nữa thì soft nhất rùi

Đảm bảo 100% không có virut. Free vĩnh viễn. Chúc cả nhà lun vui vẻ và kiếm được nhiều xèng.

mọi người yên tâm mà dùng nhé.
m đã sử dụng nhiều tool của lão này rồi. khá chu đáo khi nc :D

thanks bạn tốt

update cho ngày mới tốt lành, phù, mất cả đêm ko ngủ chỉ vì cái login error, a e test bản mới , còn vấn đề gì thì pm lại giúp ha, thanks. Hiện tại chắc megatypers đang bảo trì nên login multi acc ko được, a e tạm chuyển qua protypers thử ha

update cho ngày mới tốt lành, phù, mất cả đêm ko ngủ chỉ vì cái login error, a e test bản mới , còn vấn đề gì thì pm lại giúp ha, thanks. Hiện tại chắc megatypers đang bảo trì nên login multi acc ko được, a e tạm chuyển qua protypers thử ha
mình đã test ver3 của cậu, ngon đó,cậu bổ sung thêm âm thanh nữa
cảm ơn tool mới của cậu nha,cảm ơn tinh thần cậu nữa.

mình đã test ver3 của cậu, ngon đó,cậu bổ sung thêm âm thanh nữa
cảm ơn tool mới của cậu nha,cảm ơn tinh thần cậu nữa.

cậu cần âm thanh gì, mình nhớ là khi hiện captcha mình cho nó thêm tiếng bíp bíp để thông báo rồi mà. Cậu cần thêm âm thanh gì nữa ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week