[Nha Trang - Khánh Hòa] Offline lần thứ I - Có update ảnh và clip

Ơ Beg ko đi à ???? :binhsua155:

- - - Updated - - -

Clip gì chán thế Park ,ko quen ai nhưng nhận ra tên vic :binhsua146:

bác ghét em lắm sao để ý em dữ thê heeeeeeeeeeeeee :binhsua155:

Ơ Beg ko đi à ???? :binhsua155:

- - - Updated - - -

Clip gì chán thế Park ,ko quen ai nhưng nhận ra tên vic :binhsua146:

Beg ốm nên nằm nhà =((
Clip ai là ai :binhsua155:

- - - Updated - - -

Nhận ra đc Vic lun :binhsua168:

ủa, mod mirinda ko đi à :binhsua155:

- - - Updated - - -

ai quay video giọng dễ thuơng ha :binhsua164:

Thì ko quen ai có 1 người quen nhận đại í mà !!
Beg ốm nên nằm nhà =((

- - - Updated - - -
Èo, ốm mà sáng nay còn thấy cạp, chắc bữa trước chém gió dữ quá nên gặp nhầm gió độc cảm luôn chứ giề :binhsua157:

Thì ko quen ai có 1 người quen nhận đại í mà !!

Èo, ốm mà sáng nay còn thấy cạp, chắc bữa trước chém gió dữ quá nên gặp nhầm gió độc cảm luôn chứ giề :binhsua157:

Chém gió hồi nào :binhsua156: NT mưa gió đâu phải do beg chém đâu :binhsua146:

Chém gió hồi nào :binhsua156: NT mưa gió đâu phải do beg chém đâu :binhsua146:

thì e cũng cố găng đi cho vui đăng kí 20 người mà off còn có 7 mạng rồi sau này thêm 1 nữa là 8 :binhsua159: ai kô di mà đăng kí ban hết đi sad em heeeeeeeeeeeeeeeeeee

thì e cũng cố găng đi cho vui đăng kí 20 người mà off còn có 7 mạng rồi sau này thêm 1 nữa là 8 :binhsua159: ai kô di mà đăng kí ban hết đi sad em heeeeeeeeeeeeeeeeeee

chuẩn nè . ban cảnh cáo mấy ngày cho chừa .

hix đi off gì mà thấy ớn . tập trung giờ cao su lúc đầu có mỗi ta với bác vic . tưởng ae cho leo cây chứ . sau cũng có mấy người lên ít ít nhưng mà cũng zui

e nói vs park trc rồi mà :-<
Đang cảm còn dầm mưa tối về bệnh lun, lết sao nổi, đi đc cũng đi rồi làm như ngta mún là bệnh cho khổ chơi vậy ><
Ko đi ở nhà tụi nó cũng réo đt ầm ầm đây ><

hum qua đi chơi về cũng hat kara quán đó,tối về đi off lại tới ngay quán đó.Trời mưa zô đó lạnh ngồi run thấy bà :))

e nói vs park trc rồi mà :-<
Đang cảm còn dầm mưa tối về bệnh lun, lết sao nổi, đi đc cũng đi rồi làm như ngta mún là bệnh cho khổ chơi vậy ><
Ko đi ở nhà tụi nó cũng réo đt ầm ầm đây ><

Cảm mà ngồi ôm máy tính sáng giờ :binhsua163:

Bực mình rồi nha X( Ngta bệnh thay vì hỏi han bệnh thế nào rồi, khỏe chưa hay sao X( Thử hỏi kid chocolate mấy ngày nay ngày nào ko nt hỏi han, đằng này cứ làm như ngta mún bệnh để khỏi off vậy, nếu ko mún đi thì ngay từ đầu đã ko quan tâm mà vào bàn bạc hay đề xuất này nọ rồi, ừ ngta mún vậy lắm đấy, bệnh sướng cái thân lắm, khỏi off cũng bị réo lên réo xuống cũng vui lắm
Đã mệt còn đin với mấy người, thôi thì tùy, ko quan tâm nữa ><

Bực mình rồi nha X( Ngta bệnh thay vì hỏi han bệnh thế nào rồi, khỏe chưa hay sao X( Thử hỏi kid chocolate mấy ngày nay ngày nào ko nt hỏi han, đằng này cứ làm như ngta mún bệnh để khỏi off vậy, nếu ko mún đi thì ngay từ đầu đã ko quan tâm mà vào bàn bạc hay đề xuất này nọ rồi, ừ ngta mún vậy lắm đấy, bệnh sướng cái thân lắm, khỏi off cũng bị réo lên réo xuống cũng vui lắm
Đã mệt còn đin với mấy người, thôi thì tùy, ko quan tâm nữa ><

beg ơi hạ hỏa kẻo k thì bệnh lại bây h :binhsua33:

cái j cũng phải từ từ...ĐỢI CHỜ LÀ HẠNH PHÚC...mỗi ngày 1 tấm nhé SAD e :))

May quá vẫn toàn mạng trở về. Hqua kỉ lục 4 lần 100 điểm, lần off sau ai phá giùm cái nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week