Nhầm lẫn trong việc rút tiền từ ZeekDrewards

nhoxchemgio

Newbie
Reactions
422
MR
0.000

Không biết mắt nhắm mắt mỡ thế nào mà rút nhầm thành Sec :( Mai là nó Pay rồi bây giờ mình update lại Địa chĩ thì liệu có được ko nhĩ ? :binhsua94: Pro nao biết xin chĩ giáo. Thank :(:binhsua96:

Chắc tại cái google chrome nó tự dịch nên mới hiễu lầm :binhsua72:
KO nên xài cái tiện ích dịch của Google chrome làm gì! Dịch lung tung, dễ hiểu nhầm. :D

Bác nào nhận dc check up lên a e coi đi .
Dạo trước có 1 bác up rồi, tìm lại rong 4rum chắc có!

Upvote 0
Thế giờ update thông tin đúng thì sau 45 ngày có nhận được Sec ko vậy Cụ Rùa :binhsua95:
Rùa thì nó gửi 2 sec' về đúng sau 45 ngày ! còn của bạn thì Rùa ko bit dc :m200:

Upvote 0
Hix tớ cũng bị rút nhầm check
Add thì đúng mà hình như Zipcode tớ điền sai :binhsua94: Không biết sau 45 ngày nó có về ko các cậu ?

Upvote 0
ZipCode cậu điền bao nhiêu vậy?

70000 dùng chung cho VN :binhsua94: thích thì điên theo quận , tỉnh thành số lại khác nữa :binhsua95: nhưng 70000 là đc rồi :binhsua112:

---------- Post added at 03:19 PM ---------- Previous post was at 03:18 PM ----------

Hix tớ cũng bị rút nhầm check
Add thì đúng mà hình như Zipcode tớ điền sai :binhsua94: Không biết sau 45 ngày nó có về ko các cậu ?

code sai thì có thể nó gửi qua Lào hay Campucia . etc . . . :binhsua101:

Upvote 0

Không biết mắt nhắm mắt mỡ thế nào mà rút nhầm thành Sec :( Mai là nó Pay rồi bây giờ mình update lại Địa chĩ thì liệu có được ko nhĩ ? :binhsua94: Pro nao biết xin chĩ giáo. Thank :(:binhsua96:

số lượng bao nhiêu thế nhỉ chắc theo chiều gió

Upvote 0
up lên cho anh em cẩn thận................em gà nhưng k đến nỗi nhầm lẫn ntnay đâu:D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week