Nhận 0.15$ Lr ngay tại payweb.com

cho xin cái proof này với bờ rồ

post nhầm đó bạn. mình nhận của thằng khác chứ ko phải webpay. webpay mà đc 50Lr chắc chơi cả năm. cashing ko sạch sẽ cho lắm nhưng miễn có $

---------- Post added at 05:55 PM ---------- Previous post was at 05:54 PM ----------

híc.. vừa mới bị mod nhắc nhở vụ này do chưa đọc rule. bạn đọc lại rule tránh bị ban đáng tiếc :D:D:D

---------- Post added at 07:12 PM ---------- Previous post was at 05:55 PM ----------

đọc đc tin này:
Due to the increased bot attacks on 'A Click A Day' promo by various exploit artists, the registration is temporarily suspended until Monday, April 11th, 2011.

Return to the main page
anh em chiến nhiều quá nên nó tạm thời dừng đăng kí đến khi có quy định mới rồi.

---------- Post added at 08:04 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

ai có $ thì rút thôi. vietnam scam nhiều nó block IP vietnam thì công toi. AE nín thở chờ đợi đến thứ 2 xem nào

toàn lừa đảo có thấy nhận đc đồng nào đâu
chẳng biết lừa đảo thế nào. cứ có $ là súc. vừa rút gấp 10Lr sợ nó lừa đảo như bro nói :D

payweb đang hot mà topic vắng quá. 0.2Lr vẫn chưa thuyết phục. Lr trả rồi mà $ ko thấy lên. đau đầu.để thư 2 đây có thông tin gì mới của payweb ko.nếu có gì hay lại up lên cho AE theo dõi. ai hỏi gì cứ comment. bieets đc gì sẽ nói :D.
chúc AE cuói tuần vui vẻ. đi ngủ

Đã get bonus qua link của bạn
Payweb ID: 3038293506
LR: U5468249
Thời gian: 10.04.2011 05:17:49 (Giờ trên Payweb) # 10:18 AM (Giờ Việt Nam).
Cảm ơn bạn :)

ID:2727130406
LR:U7827162
Time : 11h
check dùm mình , thx :d

Date 04/10/2011 06:42

Batch 58857579

To U7827162 (Jomin)

Amount $0.05

Memo tra tien ref payweb

mình trả bạn 0.05 Lr vì acc này đã đăng kí ref khác rồi nhé. chúc vui vẻ. còn nhưng ai đã đăng kí rồi vào đây báo danh nầu

Hôm nay mình bị vậy nè

Promo bonus limit is exceeded, please try again tomorrow.
thằng payweb này quá khôn. lúc đầu thả mồi nhử anh em. sau khi đã có lượng lớn view thì nó thế đấy. làm anh em quảng cáo và đặt backlink cho nó. con hơn là thuê adword google và mấy thằng quảng cáo khác. cộng đồng MMO phát sốt lên vì nó để rồi sau vài ngày nó làm cho một quả. dù sao mềnh cũng hốt đc ít $. thằng này ko chơi đẹp như paypal. trước pp có chương trình bonus trong một tháng và không giới hạn.

10 mem reply ID vào đây để nhận 0.01lr làm quà nào
Ai điền ID vào http://www.megacelebrities.info thì báo danh theo yêu cầu trên để nhận 0.15Lr nào

---------- Post added at 10:37 AM ---------- Previous post was at 10:31 AM ----------

đã fix lại rule. AE nhận 0.15Lr mỗi ngày nếu điền ID vào trang wweb http://megacelebrities.info
nhờ mod đổi giúp tiêu đề. từ 0.2Lr xuống còn 0.15Lr. thank

Announcements

Forum statistics

Threads
422,653
174,940
Latest member
quangvinh113

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week