Airdrop Nhận 25 PRE ~3$ từ dự án Presearch (đã lên sàn HiBTC, Yobit, Coinexchange)

theidung

Junior
Reactions
32
MR
0.034
Nhận 25 PRE ~3$ từ dự án Presearch (đã lên sàn HiBTC, Yobit, Coinexchange)

Link: https://www.presearch.org/signup?rid=567651

Ref nhận được 25 PRE nếu người ref kiếm đủ 100 PRE và người ref phải hoạt động hơn 60 ngày!

Hàng thật nên mọi người chiến mạnh!
Good Luck!

Last edited:
dk phát là xong à bạn hình như chưa cho rút
team dev vẫn đang làm việc để hoàn thiện chức năng rút bác ạ, nhưng hình như là sắp done rồi. Cái này hàng thật nên khỏi lo ạ, mình có hỏi kĩ admin rồi, sau khi ra chức năng withdraw sẽ cho rút thoải mái, ko cần có điều kiện gì đâu

bác sai nặng rồi nhé .PRE là 1 con cực nát .đủ 1k token thì cũng phải qua màn check tay .nếu nick làm full 8token trong 6h thì cũng xác định là đi

Attachments

195.8 KB · Views: 32
xóa ngay mấy cái bài xàm lol này đi nha, tuyển ref tìm hiểu và có tâm 1 tí chứ ko phải cứ cắm đầu vào mà viết. Mấy tháng chưa rút dc đây

xóa ngay mấy cái bài xàm lol này đi nha, tuyển ref tìm hiểu và có tâm 1 tí chứ ko phải cứ cắm đầu vào mà viết. Mấy tháng chưa rút dc đây
kinh vậy bác, em mới hỏi thằng admin của nó xong, nghe bảo rút dễ dàng lắm mà

là sao bác, mình đâu có cheat
ý em muốn nói ở đây .PRE là 1 con cực kỳ khó ăn thôi .bác nên edit lại bài và viết điều kiện để rút cho anh em biết tránh mất công :D (mất khoảng hơn 4 tháng để rút đc,hơn nữa lại ko cheat đc)

cái này bác cheat hay sao thế, vì em thấy con này ref của có nhận được cái gì đâu, trừ khi ref kiếm đủ 100 PRE hoạt động 60 ngày cơ

Mình thấy con này thì cheat đã khó, ref còn khó ăn hơn nên mới chia sẻ.

1k5 mà k vẫn k cho rút ak bác
nó lật lọng đủ thứ trò, lúc đầu kêu có 100 token và hoạt động 60 ngày là cho rút, sau nâng lên min rút 1000 token, đủ 1000 token lại bảo khi nào duyệt xong gửi mail thông báo ms được rút, chờ 2 tháng chả thấy cái mail nào

nó lật lọng đủ thứ trò, lúc đầu kêu có 100 token và hoạt động 60 ngày là cho rút, sau nâng lên min rút 1000 token, đủ 1000 token lại bảo khi nào duyệt xong gửi mail thông báo ms được rút, chờ 2 tháng chả thấy cái mail nào
sao mình check không thấy cái min rút 1000 token nhỉ, bác có thông báo gì ko, gửi cho mọi người xem với ạ. Nếu đúng như bác nói thì kèo này không ngon rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom