Nhận active seoprint free

Ai muốn active thì PM mình nhé, mình close topic tại đây !!! :binhsua11:

Hì mình tạm close vì mình đang bận, mai mình tiếp tục vào 3,4h nhé, sẽ active hết các bạn yên tâm và mỗi bạn là 1 số dt, vì seo cũng ko cho active cùng 1 số

- - - Updated - - -

Đã làm cho 8 bạn ngoài yh và mình sẽ ko team nữa mất thời gian mình cũng như các bạn :)

tối nay 7h mình Online reg cho 1 bạn mình còn thíu nợ :), và bạn nào muốn reg acc cứ PM tiếp tục :binhsua02:

rồi mình on lại rồi bạn nào active thì pm mình :binhsua11:

- - - Updated - - -

xài 1 máy mà reset modem or change proxy dỏm bị phát hiện bị ban nick thì ko phải do mình nhé :binhsua11:, vào đây kiểm tra ip khi dk seo-print
http://checkip.org/

dùng HMA acc đó chưa active vẫn chiến bình thường mấy hôm nay cùng 2 acc khác đã active vậy mà vừa nhờ bác jimmykid active hộ cùng với 1 acc mới lập thế là cả 2 bị ban hết

hì mình vẫn reg 3 acc và làm bt đây mỗi lần đổi acc mình xóa cookie bằng phần mềm thứ 3 và vào trình duyệt xóa lại lần nữa, mình chỉ active thôi không có làm gì để nó ban cả, sdt là khác nhau !!

- - - Updated - - -

Nếu mình active mà có vấn đề thì có lẽ giờ này cả đống đang vô chửi mình :)

Mình cũng chỉ hỏi xem có ai bị tình trạng vậy không chứ nếu ban thì nó phải ban luôn cả 2 acc kia làm cùng chứ đằng này ban mỗi 2 acc vừa active thế mới hài :binhsua02:

Hì có lẽ cậu là yh zzzzphuongzzz phải ko? Ngay từ lúc active nó đã hiện báo đỏ và mình đã nói là nó phát hiện mà cậu có nghe mình nói đâu

- - - Updated - - -

Nếu có vấn đề với bạn thì mình close topic lại vậy! Srr bạn

ôi thớt tốt quá, mặc dù ko active nhưng vẫn tks thớt vì cộng đồng

phanthegiang lúc chiều nhờ bạn active = teamv 1 acc đó xong mình đổi ip active acc mới lập rồi làm job luôn
xong vào phần thông tin thì thấy TK bị xóa mới đổi IP vào acc lúc đầu active thì cũng bị xóa nốt vào 2 acc cũ lúc sáng vừa làm job thì không sao

Cám ơn bạn, hì có lẽ do còn lỗi gì đó do mình nên tạm close lại vậy, chờ mình coi thử 3 acc mình trong 1tuần có bị ban không rồi mình sẽ quay lại active tiếp, còn bạn nào bị giống bạn gachoipl thì cứ comment ở dưới, có thể ném gạch tùy ý mình sẽ coi lại, Srr mọi người

Hì chỉ chấp nhận người trong trang 5 trở về trang 1 ném gạch mình thôi, còn những ai ko liên quan đừng ném đá tội mình :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week