• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Nhận cài Windows từ xa. 99k/1 máy

Status
Not open for further replies.
Topic này khôi hài nhỉ. HĐH hư không vào được, giờ muốn cài windows lại, dù có nối mạng nhưng HĐH hỏng, TeamViewer đâu mà cài đc. Ôi nhát chém hư vô. Ôi nhát chém hư vô.
Vào hdh winmini de teamview

Vào hdh winmini de teamview

người ta k biết hdd winmini là gì làm sao để cài nó... cậu lấy ở đâu ? chạy lại cho người ta mượn đĩa boot hoặc usb boot có hdh mini rùi chạy về nhà teamview để cài à??

chắc sv mới ra trường nên trí tưởng tượng còn phong phú... haha

Biết vào winmini nhưng k biết cài win @@

người ta k biết hdd winmini là gì làm sao để cài nó... cậu lấy ở đâu ? chạy lại cho người ta mượn đĩa boot hoặc usb boot có hdh mini rùi chạy về nhà teamview để cài à??

chắc sv mới ra trường nên trí tưởng tượng còn phong phú... haha
Chính vì như vậy mình sẽ hướng dẫn làm 1 chiếc usb boot để boot vào Winmini

định không commnent nhưng buộc phải login để comment cái
Chính vì như vậy mình sẽ hướng dẫn làm 1 chiếc usb boot để boot vào Winmini

bạn nghĩ lại xem, người ta còn đếu có mạng vào, nhà có mỗi cái máy tính, win hỏng đếu vào đc mạng, thì thớt hướng dẫn người ta làm boot USB bằng răng à, ảo tưởng sức mạnh vừa thôi thớt ạ.

Thật sự nếu thớt cài được win từ xa mà bằng TEAMVIEW thì thớt nổi tiếng mẹ nó rồi thớt ạ.

định không commnent nhưng buộc phải login để comment cái

bạn nghĩ lại xem, người ta còn đếu có mạng vào, nhà có mỗi cái máy tính, win hỏng đếu vào đc mạng, thì thớt hướng dẫn người ta làm boot USB bằng răng à, ảo tưởng sức mạnh vừa thôi thớt ạ.

Thật sự nếu thớt cài được win từ xa mà bằng TEAMVIEW thì thớt nổi tiếng mẹ nó rồi thớt ạ.
Cho xin hỏi mọi người lên trang mmo4me bằng gì ( chẳng lẽ bằng phone, nếu bằng phone thì họ kiếm tiền tiền kiểu gì ở trên phone)

Cho xin hỏi mọi người lên trang mmo4me bằng gì ( chẳng lẽ bằng phone, nếu bằng phone thì họ kiếm tiền tiền kiểu gì ở trên phone)
máy tính hư lên = phone là chuyện bt , mà đã hư thì bàn vấn đề kiếm tiền chi nữa

mọi người lên trang mmo bằng máy tính => đương nhiên máy phải có hệ điều hành mới chạy được => thế cần tới bạn làm gì nữa nhỉ?

Định ko cmt nhưng ko nhịn đc hài =))

Nhà bác e có cái máy cũng đã 5-6 năm bị lỗi win XP chỉ vào đc BIOS, nhà bác e có mạng + usb 8gb luôn. Nếu đc thớt cài win từ xa giùm bác e với.

p/s: trong máy có file ghost full luôn chỉ việc bung ra, nhưng muốn để thớt cài từ xa cho e học hỏi, e học CNTT 3 năm vẫn còn lạc hậu wá *buồn rười rượi* =))

ko biết bạn ngốc thật hay giả vờ, mọi người lên MMO kiếm $ tất nhiên bằng máy tính, nhưng đâu phải ai củng rãnh rổi khi Win ko bị gì cũng đem đi cài chơi, nhiều lúc win hư ko vào đc thì bạn team kiểu gì, vào MMO này bằng nhiều cách như mình máy tính mở nhưng vẫn thích dùng tab vào mmo hơn vì vào toàn xem nên dùng tab xem luôn cho gọn và tính làm biếng thích nằm .
Topic của bạn nên thêm 1 số cái đại loại nói rỏ máy cần mạng hay gì gì đó, chứ nhiều lúc máy hư win nhảy màn hình xanh thì vào win bằng niềm tin để bạn team

mọi người lên trang mmo bằng máy tính => đương nhiên máy phải có hệ điều hành mới chạy được => thế cần tới bạn làm gì nữa nhỉ?
Tất nhiên mình không cài đặt trên máy tính của các bạn đang online mà mình nhờ máy tính này để làm chiếc USB boot >> sau đó cắm USB boot này vào máy tinh cần cài rồi cho boot vào Winmini >> Trên Win mini này bật mạng internet lên >> Và cuối cùng bật teamview lên là xong

tào lào, ghost thì đc, cậu nghĩ sao mà bảo là cài win qua team wiem vậy, xong bước copy file bắt buộc máy phải reset để installer, tới phần pc name, network,
chưa kể sau khi cài win xong, cmn driver mạng của tao đâu rồi, sao cài teamwiem đây, vào winmini chạy easydriver ah,
nên nhớ, dia84 hiren boot 15 bây giờ chỉ hỗ trợ 1 số dòng chíp lan onbord trên mainboard g41

ko biết bạn ngốc thật hay giả vờ, mọi người lên MMO kiếm $ tất nhiên bằng máy tính, nhưng đâu phải ai củng rãnh rổi khi Win ko bị gì cũng đem đi cài chơi, nhiều lúc win hư ko vào đc thì bạn team kiểu gì, vào MMO này bằng nhiều cách như mình máy tính mở nhưng vẫn thích dùng tab vào mmo hơn vì vào toàn xem nên dùng tab xem luôn cho gọn và tính làm biếng thích nằm .
Topic của bạn nên thêm 1 số cái đại loại nói rỏ máy cần mạng hay gì gì đó, chứ nhiều lúc máy hư win nhảy màn hình xanh thì vào win bằng niềm tin để bạn team
Vào Win mini để cài thì bạn nghĩ sao

Vào Win mini để cài thì bạn nghĩ sao
mình nói thật tốt nhất là đừng làm dịch vụ theo mình nghĩ quá khó khăn nhiều người còn ko biết nó là gì nữa là, thời gian đợi bạn hướng dẫn hay thế này thế kia thì thôi ra tiệm cho họ cài luôn cho nhanh bên ngoài cũng chỉ vài chục thôi mà nhiều nơi họ rãnh còn vệ sinh cả PC giùm luôn .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week