nhận check out ebay or site us

Status
Not open for further replies.

CaSitzmore

Junior
Reactions
22
MR
0.000
Mình có paypal us sạch cần bán or send qua paypal us or check out trên ebay or site nha .Vì là paypal us nên không send qua paypal vn dc tranh limit rắc rối cho 2 bên

Rate : 19-20 tùi số lượng

ai có nhu cầu pm yahoo, shannon241244

Mod thông cảm mình không hiểu sao ko post dc bên kia, có gì inbox nhắc em

Last edited:
Mình có paypal us sạch cần bán or send qua paypal us or check out trên ebay or site nha .Vì là paypal us nên không send qua paypal vn dc tranh limit rắc rối cho 2 bên

Mình mua PP US nhé :)

bạn chưa đủ 30 post nên ko được post ở box mua bán đâu

Thank cạu nhiều, Messages la post mà mình không biết

AI cần pm nha

cậu này join từ 2012 nhưng không hoạt động gì, hôm nay spam hàng loạt mấy box, chắc nick clone của ai mới bị band nên lôi ra xài à ?

cậu này join từ 2012 nhưng không hoạt động gì, hôm nay spam hàng loạt mấy box, chắc nick clone của ai mới bị band nên lôi ra xài à ?

Câu làm như mình giỏi lắm, biết gì mà phán như thánh vậy. mình reg lâu nhưng it hoat động, có 1 thời gian Site update hay gì đó. đa số bài post của mình mất hết. Nick cậu 2012 chắc cũng biết. mình cũng từng giao dich paypal trên đây 1 thời gian, những người giao dịch vơi mình cũng biết mình. chưa ai phàn nàn vơi yahoo mình. cậu search đi. Nói gì ra phải suy nghỉ đi bạn, cái miệng hại cái thân có ngày

không buôn bán tại box này nhé !

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00