• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Nhận code tool click offer theo yêu cầu

Status
Not open for further replies.
Em hiểu ý bác @@ mà bác viết tool thế này học mảng nào vậy có cần yêu cầu gì để học k pro :D
Mình là gà không dám nhận pro :D, mình học bên C#, bạn cần học thì đầu tiên hãy biết thuật toán từ những bài toán đơn giản trc đã :)

Mình là gà không dám nhận pro :D, mình học bên C#, bạn cần học thì đầu tiên hãy biết thuật toán từ những bài toán đơn giản trc đã :)
Tinh có vốn đi học sƠ qua tầm bnhju và học trog bao lâu hả thím

pro có code được user ungent là iphone và ipad ko vì bác demo mới chỉ thấy facke là ios, và cho luôn cái giá nhỉ đọc ko thấy giá

pro có code được user ungent là iphone và ipad ko vì bác demo mới chỉ thấy facke là ios, và cho luôn cái giá nhỉ đọc ko thấy giá
có code được bạn, giá cả yahoo trực tiếp nhé

Tinh có vốn đi học sƠ qua tầm bnhju và học trog bao lâu hả thím
học trung tâm thì chỉ là cái căn bản, chứ ko chuyên sâu, giá tầm vài củ, trong bao lâu là tuỳ độ nhanh nhẹn của bạn, mình làm quen vs lập trình trong 3 năm

E nói đâu có làm được đang hóng ip6 mà :rolleyes:
đúng em đang hóng mà, nhưng em cần đủ tiền :), em hiểu ý anh.

Click mobile bằng useragent thì sống cùng lắm 1 tháng, nhất là ai chơi android. ios chưa thử. Haha, chúc may mắn lần sau :p
Blue thì sao nhỉ, nếu blue mà bảo chết nữa thì chắc chẳng có tool nào chơi đc :rolleyes:

up top

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week