Nhận complete Toluna ăn chia theo tỷ lệ. ADMIN hay Pro nào hứng thú thì vào

sáng giờ đc 40$ rùi , mà mỏi lưng đau mắt quá đệ ơi :| chắc ráng ko quá 3 ngày đâu :( bên đệ còn mem phụ a 2 site nha , easy với gold hén , giúp giùm kaka đi :((

sáng giờ đc 40$ rùi , mà mỏi lưng đau mắt quá đệ ơi :| chắc ráng ko quá 3 ngày đâu :( bên đệ còn mem phụ a 2 site nha , easy với gold hén , giúp giùm kaka đi :((

=)) ráng lên rồi vào viện mà tiêu tiền

em dồn quân vào chiến BC tuần đầu rồi , hehe daica cố gắng lo nốt đi. :))

Tuần này cho lên 2k5 :binhsua10:

uppp thêm cho cao nhân thấy .
mấy chú TOLUNA NET BLVD thì minh xin thua , chẵng bao giờ lead được .:m095:

lưu ý : Topic không phải khoe khoan hay tự sướng , mà chỉ mong có vài PRO vào hợp tác cùng mình để kiếm $$$.

Đi thẳng vào vấn đề nhé .
mình nhận làm offers Toluna các dạng .

1747 Toluna UK - Surveys & Polls $0.16 $2.50/lead
3025 Toluna Switzerland - Surveys & Polls (Fr $0.01 $2.90/lead
2897 Toluna Sweden - Surveys & Polls $0.04 $3.00/lead
2392 Toluna Norway - Surveys & Polls $0.22 $3.00/lead
2393 Toluna Denmark - Surveys & Polls $0.34 $3.00/lead
2394 Toluna Finland - Surveys & Polls $0.02 $3.00/lead
5023 Toluna Germany - Surveys & Polls $0.30 $3.00/lead
5022 Toluna Netherlands - Surveys & Polls $0.24 $2.40/lead
4357 Toluna Finland - Surveys & Polls (Incent $0.24 $8.50/lead
4353 Toluna Norway - Surveys & Polls (Incenti $0.16 $8.50/lead
4352 Toluna Sweden - Surveys & Polls (Incenti $0.05 $8.50/lead
.....vv.

nhiệm vụ của mình hoàn thành những con offers toluna này , kiếm $ cho mấy bạn .
và được nhận tỷ lệ ăn chia 5-5 trên NET.

còn phía các bạn chỉ việc giao site giao net hay một hình thức nào đó có offers Toluna là được
và paid daily cho mình sau khi Report .

Nếu tớ không nhầm thì đây là mấy con toluna trong net maxbounty. Net này net 7, cậu đòi chia 5/5 paid daily,==> quá khôn. Lỡ die net phát admin không có chao hup luôn, sửa lại cái paid daily thành paid theo net thì còn có thể thương lượng.

Nếu tớ không nhầm thì đây là mấy con toluna trong net maxbounty. Net này net 7, cậu đòi chia 5/5 paid daily,==> quá khôn. Lỡ die net phát admin không có chao hup luôn, sửa lại cái paid daily thành paid theo net thì còn có thể thương lượng.

=)) pro là đây đây.................................

vậy thì không thể thương lượng rồi :binhsua163:

có bán tút ko bạn, tầm nhiêu thì bạn bán được, giá rẻ chút :D gà như mình mua tút về chém em này :D, trước làm đc mà giờ nó bị trùng info hay sock dỏm hay sao mà ko lead nữa

có bán tút ko bạn, tầm nhiêu thì bạn bán được, giá rẻ chút :D gà như mình mua tút về chém em này :D, trước làm đc mà giờ nó bị trùng info hay sock dỏm hay sao mà ko lead nữa
PM mình share cho ít kinh nghiệm về nó . ( chỉ riêng cậu )

Mấy con này toàn dep CC vào nó lead, nhỡ làm ko khéo net éo trả, cậu đòi paid daily thì ko phải là cha nữa mà là ông nội người ta rồi :-s ...

hay là thế này, mình làm cho cậu, ăn chia cậu 7 mình 3, paid hàng tuần qua LR cho mình, đc thì pm ;))

Mấy con này toàn dep CC vào nó lead, nhỡ làm ko khéo net éo trả, cậu đòi paid daily thì ko phải là cha nữa mà là ông nội người ta rồi :-s ...

hay là thế này, mình làm cho cậu, ăn chia cậu 7 mình 3, paid hàng tuần qua LR cho mình, đc thì pm ;))

nói nhãm gì thế , Exp của cậu bao nhiêu mà bảo Toluna là offers *** thế .
tiện thể cho vài cái proof complete toluna luôn nhé.

Last edited by a moderator:
nghe nói lãng tử là admin , lúc chiều pm nhờ mình muh nhỉ :"> thui ko xen vào các pro cứ tạ , gạch , lót dép ngồi hóng :">

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week