New Nhận CRNC Free (100$) Dự Án ICO được SharkTank Mỹ Đứng Đầu

số ng được mời bởi vạn là 0 , lại lòi ra thêm bạn ngu tiếng Anh =)))) haizz ,rất tiếc nha
"cá nhân bạn đăng ký sẽ được 10 Token nhé , v thì Reg thôi cũng đã có token r , cảm ơn nhé ,mình sẽ KHÔNG edit"

thằng nào vừa nói đây thế

"cá nhân bạn đăng ký sẽ được 10 Token nhé , v thì Reg thôi cũng đã có token r , cảm ơn nhé ,mình sẽ KHÔNG edit"

thằng nào vừa nói đây thế
haizz , s bạn ngu mà còn có tính ghen ăn tức ở v. , bạn xem được số token của mình chưa ? còn cái bạn chụp số 0 đó là số ref mà , mình đã tham khảo trên group telegram và có người nói reg sẽ đc. 10 token , đừng như v. nữa nhé , bài mình sẽ được up lên đã ghê

haizz , s bạn ngu mà còn có tính ghen ăn tức ở v. , bạn xem được số token của mình chưa ? còn cái bạn chụp số 0 đó là số ref mà , mình đã tham khảo trên group telegram và có người nói reg sẽ đc. 10 token , đừng như v. nữa nhé , bài mình sẽ được up lên đã ghê
trẻ trâu

kiểm tra balance ở đâu bác
hiện tại bạn chỉ có thể check được số Ref và ước lượng số token chứ chưa có check được cụ thể số Token nha , chờ Site chính thức ra mắt và mở bán ICO lúc đó sẽ có Balance Token cụ thể , bạn cứ tiếp thị và tuyển ref để có thật nhiều token nhé , hiện tại Token này đang ở tầm top 5 ICO hot năm 2018 này

hnay bọn nó cho tuyển ref qua telegram, mấy thằng ref qua link web trước kia nó tổng cho chưa nhỉ ?
sẽ được tổng hết nha bạn. như nhau thôi. bạn ref qua telegram thì cũng dùng mail để sign up như thường à. nó chỉ thêm phương thức Invite

chỉ còn 1 hôm nữa kết thúc Bounty , ae ai chưa thì đk k lại tiếc nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week