Tutorial nhận đào tạo mem new để chiến offers ngày kiếm 50-100k.

happynew2013

Junior
Reactions
22
MR
0.000
như tit ,bạn nào có nhu cầu PM mình nhé. số lượng 2bạn
yêu cầu : có máy tính để làm việc
chăm chỉ ,nhiêt tình
công việc như thế nào PM nhe:
yahoo : traidatviet9041

:))
cac thanh an no thi di ngu? thôi .
E cung gà nhưng cũng có tị lòng tốt đào tạo những bạn thất nghiệp thôi, cái ì thi cũng phai có time :)) ai được như mấy thánh đâu
mình xin nói lại chỉ nhận new mem .

newbie ngày 50-100k là tốt lắm rồi.mấy thánh comment phía trên haizz vai~ tưởng ai cũng pro như mấy thánh chắc :D

Sai lầm lớn nhất là nhận newmen làm, cứ nhao nhao lên xin rồi cuối cùng ........... lại bỏ đi hết

Sai lầm lớn nhất là nhận newmen làm, cứ nhao nhao lên xin rồi cuối cùng ........... lại bỏ đi hết

bác phán thế sao được chứ bác trước kia là gì, không có ai chỉ dạy sao trở thành pro dc, chứ có ai pro sẵn để biết mà làm, không cần phải có người chỉ dạy chứ bác

bất cứ ai đều cũng từng là newmem bác ạ :)

bác phán thế sao được chứ bác trước kia là gì, không có ai chỉ dạy sao trở thành pro dc, chứ có ai pro sẵn để biết mà làm, không cần phải có người chỉ dạy chứ bác
New nào kiên trì nó tự mò. Còn new nào ăn sổi thì mới hay chờ sp. Off ko ăn xổi đc đâu :D
P/s: 2 năm mình giờ vẫn newbie chả biết làm con nào :D

New nào kiên trì nó tự mò. Còn new nào ăn sổi thì mới hay chờ sp. Off ko ăn xổi đc đâu :D
P/s: 2 năm mình giờ vẫn newbie chả biết làm con nào :D
bác nói chuẩn ko cần chỉnh, nếu có nhiệt huyết thì sao chẳng làm dc. Có chỉ rồi gặp tý khó khăn rồi cũng bỏ. Nhớ lần đầu tiên mò chỉ 1-2$ /ngày vẩn làm. Sau này nó tăng từ từ còn mình kêu chỉ 1$/2h thì chạy hết rồi :d

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week