• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Nhận đào tạo member chiến socialssap.com - 100k - VCB

Status
Not open for further replies.

tungabc2005

Junior
Reactions
59
MR
0.000
Bạn có thể xem chi tiết về topic đào tạo thành công nhiều member của tôi tại đây http://mmo4me.com/threads/nhan-dao-tao-member-chien-socialssap-com.151927/

=>Các nhà nổi tiếng nói gì về tút socialssap:

+ Bill Gates nói "Thật không ngờ, nó giúp tôi kiếm thật nhiều tiền mà không cần làm gì cả"
+ Nhà đầu tư lừng danh Warren Buffett nói "Quá tuyệt vời, tôi chỉ đầu tư 100k và lấy lại vốn trong vòng 2 ngày"
+Tỷ phú Lui Che Woo nói "Đầu tư sai lầm nhất trong cuộc đời tôi là mua cái tút 500k" :eek:
+ Người đàn ông giàu nhất Châu Á Lý Gia Thành nói "Hãy là một nhà đầu tư thông minh"o_O

=>Tại sao tôi bán tút
+ Tôi có một nguồn thu nhập lớn hơn từ site khác, nên hiện tại không còn chơi site này nữa
+ Tôi nghĩ nếu bỏ không cái tút này thì quá phí, nên tôi quyết định bán tút với giá vừa phải 100k cho mọi người có đồng ra đồng vào
+ Tôi bán tút với tinh thần đôi bên cùng có lợi, chứ không phải để hút máu người khác
+ Tôi support tất cả các bạn mãi mãi đến khi các bạn thành thạo

=> Các member học tút của tôi họ đã thành công như thế nào

may hom nay chien duoc bao nhieu $ roi
mmo4ok:
enxxxxe: vừa hòa vốn
entexxxxme: vì em đi vắng suôts
mmo4ok: good

và còn nhiều nhiều nữa, nhưng làm biếng post quá, Hãy về với đội của anh pm yahoo mmo4ok. Thanks!

Attachments

14.1 KB · Views: 44
Bạn ơi tình hình là gần tết rất thiếu KT vì nhà minh cũng nghèo. Vừa mua vé xe về quê. Nên bạn có thể hướng dẩn mình khi co proof mình tra liền đc k bạn.

thấy quả bảo hiểm của bác cũng uy tín :)
yh mrbynkutyn bác nhé :) trả hẳn bác 200k nếu em làm thành công

loa loa vẫn còn nhận đào tạo member nha, pm yahoo mmo4ok:D

+ Bill Gates nói "Thật không ngờ, nó giúp tôi kiếm thật nhiều tiền mà không cần làm gì cả"
+ Nhà đầu tư lừng danh Warren Buffett nói "Quá tuyệt vời, tôi chỉ đầu tư 100k và lấy lại vốn trong vòng 2 ngày"
+Tỷ phú Lui Che Woo nói "Đầu tư sai lầm nhất trong cuộc đời tôi là mua cái tút 500k" :eek:
+ Người đàn ông giàu nhất Châu Á Lý Gia Thành nói "Hãy là một nhà đầu tư thông minh"o_O

!
Thích nhất đoạn này :D Chỉ đá hộ chứ hk chơi . Good luck !!

tại sao balance ghi là 1.3 và vào rút tiền nó ghi hiện có 0.96 vậy ? ai biết ko ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week