• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Nhận đào tạo member chiến socialssap.com

Status
Not open for further replies.

tungabc2005

Junior
Reactions
59
MR
0.000
Đầu tiên show cái proof trước đã

Rồi , bây giờ ai cần mình đào tạo chiến site này thì pm yahoo mmo4ok nhé, muốn biết mmo4ok là ai thì search trong fourm nhé :D

Học phí là 100k thanh toán VCB

Chương trình:
- Cung cấp tips, tool, mẹo ... nói chung hướng dẫn và cung cấp tool đầy đủ đến khi bạn rút được tiền lần đầu luôn.
- tool thì bảo hành mãi mãi đến khi site nát :D

Hãy về với đội của anh pm yahoo mmo4ok. Thanks!

công việc cụ thể là gì bạn? 1 tháng kiếm được bn?
công việc là đọc báo và treo tool cho nó tự chạy và rút tiền he he :D.
Có thể kiếm 2 - 3 hoặc 4$ ngày tùy time cậu treo tool với job trong ngày đó. Hết job thì chuyển chanel và ip thì job có lại lần nữa

treo tool là auto hoàn toàn, chỉ mở máy PC lên để nó chạy ko phải làm gì nữa hay là cần phải làm thêm những cách khác

treo tool là auto hoàn toàn, chỉ mở máy PC lên để nó chạy ko phải làm gì nữa hay là cần phải làm thêm những cách khác
treo máy và đọc báo => rút tiền :D

Vừa seach google trang này, trên d đàn có bác đăng rồi, k năng cam không thấy hồi âm. ảo tung chảo

Vừa seach google trang này, trên d đàn có bác đăng rồi, k năng cam không thấy hồi âm. ảo tung chảo
min pay 0.01$ mà pác scam kiểu gì :D , mỗi click 0.005$, vài click là đủ min pay

min pay 0.01$ mà pác scam kiểu gì :D , mỗi click 0.005$, vài click là đủ min pay
Min pay lên 1$ rồi thím, click đuối, thay ip+chanel mới có job :( tốn công vl :(

Min pay lên 1$ rồi thím, click đuối, thay ip+chanel mới có job :( tốn công vl :(
thanks bạn , cập nhập min pay giờ là 1$ rồi, đã support xong 2 bạn choijonbi,dannytuan194

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week