• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Nhận đào tạo member chiến socialssap.com

Status
Not open for further replies.
đã send tiền cho bác mmo4ok

Khuyên các newbie k nên mua
Vì hiện tại site đang đi xuống k còn như trước
k bik nó có thể die ngày nào
nên mún hoàn vốn và lời dc rất khó :)

Khuyên các newbie k nên mua
Vì hiện tại site đang đi xuống k còn như trước
k bik nó có thể die ngày nào
nên mún hoàn vốn và lời dc rất khó :)

thank cậu, vậy cậu đứng ở ngoài nhìn xem nhé :D, 5$ mình chỉ cần 2 hoặc 3 ngày là lấy vốn nhé, topic mình mới lập 2 hay 3 ngày gì ah` mà có mem rút được tiền rồi kìa, không biết chơi thì đừng tỏ tinh vi làm nao lòng newbie cậu

loa loa thông báo chỉ nhận đào tạo cho member hết ngày hôm nay 24/01/2014 với giá 5$, sau 24h ngày hôm nay giá sẽ bắt đầu là 10$, để tạo an toàn cho các member đã mua tút trước đó. Thanks mọi người

Mọi người chơi thử mục google+ , instargam nếu thấy nhiều job pm mình viết auto cho nha

Last edited:
loa loa thông báo chỉ nhận đào tạo cho member hết ngày hôm nay 24/01/2014 với giá 5$, sau 24h ngày hôm nay giá sẽ bắt đầu là 10$, để tạo an toàn cho các member đã mua tút trước đó. Thanks mọi người

Mọi người chơi thử mục google+ , instargam nếu thấy nhiều job pm mình viết auto cho nha
Đã tự mò ra cái Google+ nhưng mới chạy được 1 nửa đường. Sư phụ thấy học trò siêu không hehe. Mà hôm nay not done hơi bi nhiều sư phụ à.

uhm tớ phán đó tầm vài tuần nữa site sẽ die or admin sẽ banned cheatter :)
Chỉ nói zị thôi k có ý đá động gì thớt cả :)

uhm tớ phán đó tầm vài tuần nữa site sẽ die or admin sẽ banned cheatter :)
Chỉ nói zị thôi k có ý đá động gì thớt cả :)
chiến multi acc thì nguy hiểm lắm. Cứ chiến theo tut của bác viking88hp thì vẫn pay đều đều :D

:D mình chiến multi acc từ cái thời nó là socialsbox nha cậu, chơi multi acc mà bị baned thì còn gà quá, điểm danh vài site mình chơi multi acc và vẫn paid đều đều nhé likesa--p, paidc--n ... danh sách nạn nhân còn dài lắm cậu ah`

:D mình chiến multi acc từ cái thời nó là socialsbox nha cậu, chơi multi acc mà bị baned thì còn gà quá, điểm danh vài site mình chơi multi acc và vẫn paid đều đều nhé likesa--p, paidc--n ... danh sách nạn nhân còn dài lắm cậu ah`
Cái này mà sư phụ không chỉ dạy đệ tử là sao nhở. inbox sư phụ ơi

chiến multi acc thì nguy hiểm lắm. Cứ chiến theo tut của bác viking88hp thì vẫn pay đều đều :D
không chiến multi acc thì chừng nào cậu mới lấy được 10$ đây :D, nếu bỏ 10$ mà tớ chỉ chơi được 1 acc tớ sẽ không bao giờ mua tút đó ;), chắc cậu đang rửa tiền đúng không :eek:

Uk chiến multi acc hay wa :D
pro wa
chỉ nghĩ riêng mình tốt đó
cứ típ tục phát huy
Hỏi sao mà site mau nát :)

mình mới request rút tiền hôm tối 6h hôm qa thì bao h dc nhận tiền vậy c>?

mình mới request rút tiền hôm tối 6h hôm qa thì bao h dc nhận tiền vậy c>?

trong vòng 24h nha cậu, admin uy tín lắm yên tâm, từ thời socialsbox minpay 5$ nó còn pay cho mình ầm ầm nữa mà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week