Nhận đào tạo newbie chiến offer bên Blvd và Sonic

offerstar

Junior
Reactions
52
MR
0.002
Chat with me via Skype
Để phát triển g đi lên mình muốn tuyển thêm 3 mem vào g để làm việc cùng với mình. Vì tránh trường hợp các bạn đến để thăm dò và học để cưỡi ngựa xem hoa như thế mình rất mất công đào tạo các bạn. Cho nên mình sẽ lấy phí hướng dẫn, để cho các bạn mất tiền sẽ làm việc thật tốt. Khi các bạn chán không làm nữa thì coi đó là tiền công. Sau khi các bạn học xong thì làm cùng với mình luôn không tránh trường hợp học xong lại không biết làm cho ai thế thì phí công học và mất tiền vô ích.
Về đào tạo:
+ Phí đào tạo là: 200k
+ Mình sẽ trực tiếp cài máy cho các bạn, cung cấp info và ruler làm off.
+ Hướng dẫn reg mail vì bên mình không làm mail ảo.
+ Hướng dẫn cách làm từng con off một, thông báo h lead hoặc h off lên 24/24.
+ Suport trong suốt quá trình làm việc cùng nhau, chứ không phải hướng dẫn xong một hôm rồi bỏ đấy làm thì làm không làm thì thôi.
Về nguyên tắc làm off:
+ Sử dụng Vipsock 72. Cái này bạn phải mua hoặc thuê chứ mình không cung cấp vì không có đủ tiền.
+ Không dùng mail ảo, cheat link.
+ Bên mình chỉ làm off survey và submit chứ không làm bảo hiểm và download.
+ Cuối tuần các bạn tổng kết điểm rồi nộp lại file cho mình. 100p = 1$ = 20k.
Pay 2 tuần 1 lần thông quan Ngân hàng Đông Á.
...
Mong các bạn đọc kĩ bài viết nếu thấy hứng thú thì inbox cho mình qua yahoo:cauchu9x_chungtinh. Ai không quan tâm xin đừng ném đã rồi inbox linh tinh lại làm mất thời gian của nhau.. Thanks.

Để phát triển g đi lên mình muốn tuyển thêm 3 mem vào g để làm việc cùng với mình. Vì tránh trường hợp các bạn đến để thăm dò và học để cưỡi ngựa xem hoa như thế mình rất mất công đào tạo các bạn. Cho nên mình sẽ lấy phí hướng dẫn, để cho các bạn mất tiền sẽ làm việc thật tốt. Khi các bạn chán không làm nữa thì coi đó là tiền công. Sau khi các bạn học xong thì làm cùng với mình luôn không tránh trường hợp học xong lại không biết làm cho ai thế thì phí công học và mất tiền vô ích.
Về đào tạo:
+ Phí đào tạo là: 200k
+ Mình sẽ trực tiếp cài máy cho các bạn, cung cấp info và ruler làm off.
+ Hướng dẫn reg mail vì bên mình không làm mail ảo.
+ Hướng dẫn cách làm từng con off một, thông báo h lead hoặc h off lên 24/24.
+ Suport trong suốt quá trình làm việc cùng nhau, chứ không phải hướng dẫn xong một hôm rồi bỏ đấy làm thì làm không làm thì thôi.
Về nguyên tắc làm off:
+ Sử dụng Vipsock 72. Cái này bạn phải mua hoặc thuê chứ mình không cung cấp vì không có đủ tiền.
+ Không dùng mail ảo, cheat link.
+ Bên mình chỉ làm off survey và submit chứ không làm bảo hiểm và download.
+ Cuối tuần các bạn tổng kết điểm rồi nộp lại file cho mình. 100p = 1$ = 20k.
Pay 2 tuần 1 lần thông quan Ngân hàng Đông Á.
...
Mong các bạn đọc kĩ bài viết nếu thấy hứng thú thì inbox cho mình qua yahoo:cauchu9x_chungtinh. Ai không quan tâm xin đừng ném đã rồi inbox linh tinh lại làm mất thời gian của nhau.. Thanks.

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Last edited:
Nhầm tưởng thớt quen ! Nhưng hỏi ra không phải ! Nick mới lập tuyển memb chả có gì đảm bảo cả ! a.e chú ý nhá !:D:D:D;););)
Ps: Topic tuyển gần như miễn phí đầy mất gì đi học mấy cái topic thu phí nhỉ ?
Bạn nào có nhu cầu vào làm topic của mình nhá !
http://mmo4me.com/threads/tuyen-duy-nhat-5-memb-vao-group-offer-thang-4.168945/
Đúng anh à. Cái gì cũng có cái giá của nó. 2 bên đều phải giàng buộc lấy nhau. E biết a tuyển mem không thu phí nhưng chung quy là cũng phục vụ lợi ích của anh. Cái gì nó cũng có cái giá mà anh. Nên e muốn tìm những người thực sự muốn làm. Chứ không tuyển lấy số lượng mà là chất lượng. :D:D:D. Còn việc đảm bảo hay không thì cũng cần thêm một chút mạo hiểm nữa a à.

Đúng anh à. Cái gì cũng có cái giá của nó. 2 bên đều phải giàng buộc lấy nhau. E biết a tuyển mem không thu phí nhưng chung quy là cũng phục vụ lợi ích của anh. Cái gì nó cũng có cái giá mà anh. Nên e muốn tìm những người thực sự muốn làm. Chứ không tuyển lấy số lượng mà là chất lượng. :D:D:D
Sub nào tuyển không mong chất lượng e ! Nhưng thu phí thì hơi khó cho e rồi !:p:p:p Ngoài tiền phí học còn tiền mua sock !:confused::confused: giá hơi cao

Sub nào tuyển không mong chất lượng e ! Nhưng thu phí thì hơi khó cho e rồi !:p:p:p Ngoài tiền phí học còn tiền mua sock !:confused::confused: giá hơi cao
Cái đó thì e biết anh à. Nhưng chắc anh cũng hiểu là để đào tạo một mem nó vất vả như thế nào đúng không anh? nay anh đào tạo xong họ đi thì em cũng đâu có cấm được. như thế thì chả tốn công của ae mình. Cái này nhiều mem hiểu mà.. :D:D:D

Cái đó thì e biết anh à. Nhưng chắc anh cũng hiểu là để đào tạo một mem nó vất vả như thế nào đúng không anh? nay anh đào tạo xong họ đi thì em cũng đâu có cấm được. như thế thì chả tốn công của ae mình. Cái này nhiều mem hiểu mà.. :D:D:D
Bt ! Kiểu gì trước sau chả đi !:D:D vất vả thì vất vả chứ có gì đâu ! đã là sub thì phải chấp nhận vất vả rồi !

thanden

Banned
Reactions
281
MR
0.000
Nhầm tưởng thớt quen ! Nhưng hỏi ra không phải ! Nick mới lập tuyển memb chả có gì đảm bảo cả ! a.e chú ý nhá !:D:D:D;););)
Ps: Topic tuyển gần như miễn phí đầy mất gì đi học mấy cái topic thu phí nhỉ ?
Bạn nào có nhu cầu vào làm topic của mình nhá !
http://mmo4me.com/threads/tuyen-duy-nhat-5-memb-vao-group-offer-thang-4.168945/
topic người ta tuyển mem,chú có quyền cảnh báo chứ không có quyền quảng cáo topic của mình :D

Announcements

Forum statistics

Threads
423,895
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back