Nhận đào tạo newbie làm offers

Hiện tại mình vẫn theo dõi topic và tìm kiếm người thực sự muốn học tuy nhien mình thấy thực sự là buồn vì nhiều bạn mình cứ nghĩ là muốn học nhưng lại k phải thế còn những bạn muốn học thì lại chưa có duyên gặp .éo le ghê .k nhất thiết phải là người đến sớm hay đến muộn vì mình theo dõi từng bạn mà mình cố gắng tìm ra người có nhu cầu học offer và kiếm tiền từ offers thực sự .nếu có ý định và đam mê thì nên làm 1 cái gì đó để chứng mình điều đó, chứ nhiều bạn mình pm hoài mà k thấy trả lời lại mình thấy rất nản. Đúng là newbie bây giờ không như hồi xưa

Hiện tại mình vẫn theo dõi topic và tìm kiếm người thực sự muốn học tuy nhien mình thấy thực sự là buồn vì nhiều bạn mình cứ nghĩ là muốn học nhưng lại k phải thế còn những bạn muốn học thì lại chưa có duyên gặp .éo le ghê .k nhất thiết phải là người đến sớm hay đến muộn vì mình theo dõi từng bạn mà mình cố gắng tìm ra người có nhu cầu học offer và kiếm tiền từ offers thực sự .nếu có ý định và đam mê thì nên làm 1 cái gì đó để chứng mình điều đó, chứ nhiều bạn mình pm hoài mà k thấy trả lời lại mình thấy rất nản. Đúng là newbie bây giờ không như hồi xưa

... và có những người thật sự muốn học nhưng chờ hoài vẫn không có cơ hội được học...

sao ko thấy cậu pm tớ
yh: yeuoffer

nếu có duyên với chủ thớt thì mình mong dc học offline,xăng xe cà phê mình mời bạn.Mình ở Hà nội,nếu thớt cũng ở gần đấy và có nhã ý dạy mình thì cảm ơn rất nhiều
Yh: ditimanhsaobangdamat9213

... chờ hoài không thấy bạn pm mình... đành đi ngủ chờ cơ hội của ngày mai vậy... đúng 6h tối mai mình sẽ online... hi vọng cơ hội sẽ đến với mình vào ngày mai... :m020:

mình có gửi mail cho thớt,đang chờ 1 câu pm , hy vọng mình có duyên
yh : offers_newmember

Nhìn bộ dạng thớt ở ava thế kia thấy thương :(. các bạn newbie tha cho thớt đi :))

Em lần đầu học MMO thì thấy có anh giới thiệu làm AWSurveys nhưng ngày nào cũng phải ngồi hầu như 20/24 để canh survey mới :(
Ngày may mắn nhất tính đến thời điểm hiện tại là được 2 surveys = 0.6$ :(
Anh chủ topic chỉ em làm offer với ạ!
Mục tiêu đầu tiên của em là: 100 nghìn VNĐ / tuần.
Yahoo: [email protected]
Gmail: [email protected]
Cảm ơn chủ topic!

Em lần đầu học MMO thì thấy có anh giới thiệu làm AWSurveys nhưng ngày nào cũng phải ngồi hầu như 20/24 để canh survey mới :(
Ngày may mắn nhất tính đến thời điểm hiện tại là được 2 surveys = 0.6$ :(
Anh chủ topic chỉ em làm offer với ạ!
Mục tiêu đầu tiên của em là: 100 nghìn VNĐ / tuần.
Yahoo: [email protected]
Gmail: [email protected]
Cảm ơn chủ topic!
5$ 1 tuần ... nhân công gì mà giá rẻ vãi :binhsua75:... Xui là mình hiện tại đang hết vốn không là lụm về ký hợp đồng 1 2 tháng kiếm lãi :m131:

Last edited by a moderator:
Do em còn rất nhiều vấn đề thắc mắc xung quanh chuyện thanh toán - nhận tiền nên chưa thể mong kiếm nhiều!
Mục tiêu là kiếm có trước đã ạ!

Các thắc mắc hiện tại của em là:
- Em chỉ mới học lớp 10, 16t nên chưa được đăng kí tk ngân hàng, vậy làm sao em có thể nhận tiền được ạ?!
- "Mua tiền trên Paypal" thì người mua trả VNĐ cho mình bằng cách nào và tại sao giá 10$ lại bằng ~20 nghìn ạ?!
- Vì sao phải Verify Paypal? Nếu không Verify thì em có thể dùng số tiền được các trang web trả ở trong Paypal để mua hàng trên mạng và kêu người ta chuyển tận nhà được không ạ?!

Tất cả các vấn đề liên quan đến thanh toán online em cứ rối mù cả lên :(
Anh nào giải đáp rõ ràng theo cách hiểu của mình giúp em với!!!

Last edited by a moderator:
Do em còn rất nhiều vấn đề thắc mắc xung quanh chuyện thanh toán - nhận tiền nên chưa thể mong kiếm nhiều!
Mục tiêu là kiếm có trước đã ạ!

Các thắc mắc hiện tại của em là:
- Em chỉ mới học lớp 10, 16t nên chưa được đăng kí tk ngân hàng, vậy làm sao em có thể nhận tiền được ạ?!
- "Mua tiền trên Paypal" thì người mua trả VNĐ cho mình bằng cách nào và tại sao giá 10$ lại bằng ~20 nghìn ạ?!
- Vì sao phải Verify Paypal? Nếu không Verify thì em có thể dùng số tiền được các trang web trả ở trong Paypal để mua hàng trên mạng và kêu người ta chuyển tận nhà được không ạ?!

Tất cả các vấn đề liên quan đến thanh toán online em cứ rối mù cả lên :(
Anh nào giải đáp rõ ràng theo cách hiểu của mình giúp em với!!!
Cậu = tủi mình đấy lập topic rồi sẽ có người hd thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week