Nhận đào tạo newbie làm offers

Mình chưa biết gì về offers có gì chỉ dạy mình với nha pm mình qua yahoo yenbinh_95 nha. thanks nhiều

mình đang dảnh nên muốn tìm hiểu về offers mong được bạn chỉ bảo, có gì xin inbox cho mình thank U

YH: [email protected]
Giúp mình với nhé bạn, mình đã tìm hiểu và biết cách xài các tool, dùng socks, máy ảo các kiểu rồi, với lại tiếng Anh mình rất khá.
Bây h mình chỉ chưa biết bắt đầu như thế nào cho phù hợp với tình hình hiện tại thôi :)

Last edited by a moderator:
Giúp em với pro, dạo này gõ capcha khó sống quá, phải đổi nghề thui!!!!
Topic này rất nhiều người xin bác nên em cũng ko mong trực tiếp trò chuyện xin anh chỉ dạy đc, em chỉ mong anh gửi tài liệu và thông tin để bắt đầu offer bằng cách nào thui!!!! Mong bác giúp đỡ chút!!!!
YM: [email protected]

Cho mình xin 1 chân nhé. Yahoo: matador8686

Mới tập tành vào việc MMO này... Cũng chẳng biết lần từ đâu.. Nên một khóa học là thiết thực nhất.
Nhưng thấy thời gian post bài lâu rồi nên cũng không biết có được không nữa...:((
Yahoo: [email protected]

mình cũng muốn thử sức với offer đã đọc sơ lược về offer cũng biết cách check sock sống hay chết

yahoo : tieusinhyeugaidep

Bạn cho mình xin 1 slot với, mình là sinh viên dạo này thất nghiệp, cũng từng chơi wa Seo mà giờ nát rùi nên nhân sư phụ offer.
Có ji pm yahoo mình nha: toilatoi_119999

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week