Nhận đào tạo newbie làm offers

Nếu các bạn newbie muốn theo offer,thì điều quan trọng nhất là sự kiên trì :)
Mình đang có nhu cầu tuyển vài newbie để cùng làm off, mình chỉ dám nhận những bạn nào chăm chỉ kiên trì, thời gian online lớn, có thể đầu tư mua sock (khoảng 720k),có headphone kèm mic để tiện liên lạc qua skype.Ai đã biết qua về off thì càng tốt,ko biết tí gì cũng ko sao,quan trọng là có lòng kiên trì. Ai có đủ quyết tâm theo con đường offer thì pm yh mình nhé :)

Nếu các bạn newbie muốn theo offer,thì điều quan trọng nhất là sự kiên trì :)
Mình đang có nhu cầu tuyển vài newbie để cùng làm off, mình chỉ dám nhận những bạn nào chăm chỉ kiên trì, thời gian online lớn, có thể đầu tư mua sock (khoảng 720k),có headphone kèm mic để tiện liên lạc qua skype.Ai đã biết qua về off thì càng tốt,ko biết tí gì cũng ko sao,quan trọng là có lòng kiên trì. Ai có đủ quyết tâm theo con đường offer thì pm yh mình nhé :)
tinh thần trào lên rồi like cho bác cái

đã từng làm CPA cho pro, cũng biết làm off chút chút, nếu dc cấp sock chỉ thêm chút nữa thì cám ơn pro.

y/h: oaivn2003

mấy năm cạp bị thằng pix bóc lột mà vẫn ko dứt được nó ra.
muốn tìm 1 cái gì đó để làm mà ko biết đi hướng đi nào cho đúng.
mong được pro giúp đỡ để hiểu thêm về năng lực bản thân.
nếu được pro giúp đỡ mình sẽ hậu tạ bằng vmz hoặc hiện vật
Yh: trungkien_vt2008. thanks!

yahoo: muaconve1710
Bác ơi, em theo ptc mấy bữa nay, và em muốn biết về offer, nhờ bác chỉ em với nhé! Thanks bác!

pm yh: lamviec_cantho
online từ 6h tối đến 6h sáng hướng dẫn giúp tôi tôi đang muôn nghiên cưu về offers bạn có thể giúp tôi chứ thank bạn trước

gần 2h sáng vẫn cố gắng đặt một slot chờ pro.chăm chỉ kiên trì có mổi chưa có một sư phụ đứng ra nhận đệ.hihi
xin một lần dc thỉnh giáo
nếu còn có lượt xin vui lòng ll YM dưới chử ký nhé.online 15/24h

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week