• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Nhận dạy hát Karaoke cho mem MMO

Status
Not open for further replies.
hát thi dễ nhưng kỹ năng thanh nhac rung ngân chắc phải học mình đoán bạn dậy mấy cái này

Cái này chắc dành cho mấy bọn sĩ diện. Hát karaoke với bạn bè, người thân thì hát thế éo nào chả được, chủ yếu là vui thôi.

hát hay hơn thì được cái j :3 có ăn được hong , ăn có ngon hong :rolleyes:

hát thi dễ nhưng kỹ năng thanh nhac rung ngân chắc phải học mình đoán bạn dậy mấy cái này
Bên mình dậy nhiều kỹ thuật bạn ạ, từ tư thế hát như thế nào, rồi cách luyện thanh, giọng, cách ngắt nhịp, cách đóng nhả câu chữ....

nhiu $ vậy cậu học xong có thể hát cho người con gái mình muốn theo đuổi em nó sẽ thích nghe không ban

Cái này chắc dành cho mấy bọn sĩ diện. Hát karaoke với bạn bè, người thân thì hát thế éo nào chả được, chủ yếu là vui thôi.
Thế thì bạn chưa biết rồi, giờ dân công sở đi hát nhiều nên nhu cầu học hát của mọi người cũng cao lắm, hát vui thôi, để giải trí thôi nhưng mà hát hay hơn thì người nghe và cả bản thân mình cũng thấy vui hơn, thích hơn chứ bạn.

bữa nay cái j cũng kinh ranh được nhỉ, thật là value~
. Mà mình hát live hay quá rùi, ko cần phải học hát karaokê rùi, thui đi ra

Free gói tay vịn cho học viên nữa thì tuyệt =))

theo mình thì thớt là gái rùi, cho làm quen cái, mấy tuổi? ở đâu? số phone? có ny chưa?
mình chín 1 còn độc thân này

up cho dịch vụ tốt mình giọng ồm quá hát không lên cao được nhiều khi ngại không giám hát. cứ hát lên cao 1 cái là bị mất giọng ngay. không biết có bí quyết gì để luyện cho giọng có thể ngân cao được không:(
chà ! núi cao dư này mà giọng không cao như núi nhỉ ?:p:p:p

nhớ em không bác đã từng là học viên của bác này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90