Nhận dậy vài mem off Pin

Status
Not open for further replies.
Lương nhà nước 1 tháng bằng 1 ngày pin ko mà giải nghệ. Thớt nên đổi cái tít lại là Đi du lịch châu Phi về nhiễm virus Ebola cần tiền chữa bệnh nghe nó có lý hơn.
thanh niêm mmo suy nghĩ ghê gớm vãi, ít $ nhưng đếu phải lo hàng tháng có được thanh toán hay không =)))

Yêu cầu Mod vô thanh tra và mọi người cẩn thận. Dạo này đang rộ lên phong trao nick mới với đầy sự hiểu biết đi bán Tút. Ai muốn mua thì nên gặp trực tiếp.

thanh niêm mmo suy nghĩ ghê gớm vãi, ít $ nhưng đếu phải lo hàng tháng có được thanh toán hay không =)))
Liên quan gì tới thanh toán ở đây. Cái nghề bỏ ra cả đống tiền ko ai dạy mà kêu giải nghệ thì nghe có phi lý ko?

Yêu cầu Mod vô thanh tra và mọi người cẩn thận. Dạo này đang rộ lên phong trao nick mới với đầy sự hiểu biết đi bán Tút. Ai muốn mua thì nên gặp trực tiếp.
cái này mất tiền phải học trực tiếp chứ bạn

cái này mất tiền phải học trực tiếp chứ bạn

Dám Chắc với cậu vẫn cón các bạn sẵn sàng thanh toán trước hoặc bị dụ trước mờ mắt với off PIN hoặc nhẹ dạ cả tin

Nên học trực tiếp đi các bác, ai cần tài liệu làm pin FR, lead 20 sock 1 con. PM tớ share fee 15$ + supoort. Yh: pq.phong

kiến nghị 4rum nên ra thêm luật mới , những ai dạy học hay sell tut kiểu này thì mod phải vào kiểm tra xem có thực sự hiệu quả ko rồi confirm giống bên thebotnet vậy
thứ 1 là làm cho mem có động lực phấn đấu lên Mod :D
thừ 2 là tránh dc tình trạng lừa gạt, nhất là newbie :rolleyes:

kiến nghị 4rum nên ra thêm luật mới , những ai dạy học hay sell tut kiểu này thì mod phải vào kiểm tra xem có thực sự hiệu quả ko rồi confirm giống bên thebotnet vậy
thứ 1 là làm cho mem có động lực phấn đấu lên Mod :D
thừ 2 là tránh dc tình trạng lừa gạt, nhất là newbie :rolleyes:

Bác này quá chính xác

Nên học trực tiếp đi các bác, ai cần tài liệu làm pin FR, lead 20 sock 1 con. PM tớ share fee 15$ + supoort. Yh: pq.phong
cho mình hỏi, các nước khác có giống nhau ko, hay mỗi nước phải kiểu khác

thôi CLose topic gặp các thánh Pin spam thăm dò vkl, các bạn muốn giữ pin thì nói mịa 1 câu, tớ éo thèm dậy ra ngoài nữa =)))
thoai nhá, gạch đá sợ ghê, để đấy buồn lôi ra làm cho nó gọi là có =))
so ny các thánh pin ạ

thôi CLose topic gặp các thánh Pin spam thăm dò vkl, các bạn muốn giữ pin thì nói mịa 1 câu, tớ éo thèm dậy ra ngoài nữa =)))
thoai nhá, gạch đá sợ ghê, để đấy buồn lôi ra làm cho nó gọi là có =))
so ny các thánh pin ạ

Haha, Không phải bác sợ à. Anh em ở trên có nói rồi. Muốn dạy thì dạy trực tiếp. Góp ý chứ ko phải thăm dò, đáp đá gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week