Nhận được $51 hoangthanhyoyo SCAM ae trong mmo4vn thì làm gì ?

maxryan9999

Banned
Reactions
1,499
MR
0.002
Google Plus
Follow me on Google Plus

Update 11:02 AM 05/08
Sau 1 hồi suy nghĩ , hiện tại b đó đang là khách hàng của Will nên k thể trả cho các b từng SCAM đc . Mong các b đó thông cảm . MOD đi qua Close topic hộ
http://<br /> http://mmo4vn.com/sho...gthanhyoyo-hoangthanh289bg-hibyenhe-gmail-com

http://mmo4vn.com/showthread.php?21171-Ai-bi-hack-thi-vo-day-hoangthanhyoyo-hoangthanh289bg-hibyenhe-gmail-com

Tình hình tối nay có giao dịch mua AP của 1 b tên là hoangthanhyoyo xác nhận confirm đt thì trùng topic trên ?

AE cho ý kiến giờ nhận đc $51 của b đó làm thế nào ? Trả lại b đó hay trả lại ae bị SCAM ? Và thật sự b đó có SCAM ae k ?

12h16 AM : Đợi mọi người >200 Post cho ý kiến đến tối nay .
1 là các b bị SCAM đưa rõ bằng chứng Will chia đều
2 là Will sẽ refund lại số tiền cho b hoangthanhyoyo vì không muốn mua $ của 1 b từng SCAM người #

P/s : Các bài viết của Member <200 post Will sẽ không trả lời

Last edited by a moderator:
:))=)) will đưa cái pic này vô pic kia rồi hỏi ý kiến mọi người coi =))

Chuyện làm ăn của bạn thì bạn tự lo chứ.

Ông đó scam hay ko scam thì tính sau đã.

Hiện tại ổng đang là khách hàng của bạn đó.
Chừng nào bạn là công an kìa, thì hãy tính đến chuyện này.

Ông làm vậy sau này người khác sẽ ngại giao dịch thì sao?

Tình hình là bác pay tiền cho nó, hay trả lại cho nó là tiếp tay cho giặc cướp đó. Nếu là của ăn cướp thì pác lập cái topic cho các chú bi hack báo danh chia lại chút đỉnh cho nó có tình :D

sặc người ta có di ăn cướp thì kệ bố người ta.họ giao dịch với cậu thì cậu phải có trách nhiệm với người ta thế thôi lập cái pic này làm gì ko biết

1 ý kiến hay đó nhưng mà theo mình nó Scam của các bạn nào thì nên làm cái bằng chứng rồi will trả cho người đó 1 ít gọi là bài học ăn cam , lần sau rút K.nghiệm , chứ lại thả hổ về rừng ah ?

Ùm đợi thêm reply của mọi người đã

P/s : Những member dưới 200 post có reply Will cũng k lấy đó đánh giá đâu

tiền bẩn bạn trao đổi >>> quy vào tội rửa tiền thông đồng với điều xấu
bạn trả lại tiền >>> thông đồng bao che cho điều xấu
tốt nhất là xung công quỹ >>> là mình đây (đùa thôi)

Topic này chứng tỏ pác... khai thác thông tin khách hàng kinh wa.
Search cả số điện thoại.
Sợ pác rồi, hem dám bán money cho pác đâu, hehe

Topic này chứng tỏ pác... khai thác thông tin khách hàng kinh wa.
Search cả số điện thoại.
Sợ pác rồi, hem dám bán money cho pác đâu, hehe
Khi giao dịch nên search trên google đã có ai report SCAM chưa để mà tránh chứ Will có điều tra gì đâu

mình kêu họ scam, nhưng mình làm thế khác nào mình cũng là scammer giống họ... việc làm của bạn nói chung là có ý tốt ( cũng có thể là PR ) nhưng theo mình nếu người kia đang giao dịch với bạn mà bạn làm thế thì bạn cũng là 1 scammer giống như người ta thôi. mà sao cứ kêu scam gì gì ấy nhỉ, khi bị scam sao ko vào ap hay pp kêu acc bị hack xem cái thằng nhận tiền kia chạy đâu cho thoát. ap thì khó lấy lại thật nhưng 1 số trường hợp giao dịch pp mà cũng kêu bị scam nhỉ ( điển hình là vụ của phươngbin...), vào pp báo acc bị hack, thằng scammer nào mà chạy dc...

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week