Nhận làm tất cả mọi việc (Reg mail, LR, 4rum,...; Cheat PTC;...)

Status
Not open for further replies.
Tao mà online 24/24 thì 10$ vs tao chỉ vs 1'. Đm, hỏi thử 1 đứa đang đi học thử xem coi nó MMO nguyên ngày luôn chắc, hay là nó rảnh lờ như mày. Vl, cái thứ chúa hò mà cứ thích vênh cái mỏ lên sủa.
Mày hốt cức cho người ta hay sao mà 10$ 1' =))=))

Đm, đừng trách nói lời cay đắng. MPU mua từ đó đến h đã 80 ngày ~ 2.5 tháng. Trong khi bảo hành 1 đôỉ 1 trong 1 tuần. Vậy thử tính xem, nếu tuần ta giảm giá trị của MPU xuống thì bây h mình ko có trách nhiệm gì trong chuyện này cả. Chưa kể ko biết bạn có share cho ai hoặc dùng chung với ai hoặc login trên 2 máy hoặc vi phạm ruler của EXR ko? Chẳng lẽ bây h trả 10$ cho bạn? Bạn có đi học ko đó, vl. Càng nói càng ức chế mình reback $ lại là còn may lắm rồi đấy. Đã pm cho seller đó, h đang test, mai là biết acc bị ban hay ntn.
@: 2 con chó có sủa thì sủa chỗ khác, ko thấy ở đây có bảng: CẤM CHÓ VÀO SỦA hay sao?

---------- Post added at 05:37 PM ---------- Previous post was at 05:09 PM ----------

Tao mà online 24/24 thì 10$ vs tao chỉ vs 1'. Đm, hỏi thử 1 đứa đang đi học thử xem coi nó MMO nguyên ngày luôn chắc, hay là nó rảnh lờ như mày. Vl, cái thứ chúa hò mà cứ thích vênh cái mỏ lên sủa.

cái quan trọng là user đã bị change pass,dkm
nếu m send cả mail thì t chẳng them report m làm j
die t chịu, đằng này thj
acc,vl.....

---------- Post added at 09:54 PM ---------- Previous post was at 09:52 PM ----------

Mày hốt cức cho người ta hay sao mà 10$ 1' =))=))

thằng này tuổi trẻ tài cao bạn à
pờ ro` lắm

---------- Post added at 09:54 PM ---------- Previous post was at 09:54 PM ----------

t chờ đến mai xem m trả lời thế nào

topic thế này mà ko vi phạm rule nào à, mod xem xét cho close được rồi đó ^^

vừa pm thằng này
nó nói fai chờ mail support
chắc phải chờ đến cuối đời mất
đã hold 3 ngày chắc fai +thêm 1soos ngày nữa
acc,vl

Last edited by a moderator:
Cheat PTC
giá cả ra sao

bác nghỉ là chủ 2Pic sẽ Cheat PTC với giá bèo sao Ví Dụ: 1site Chủ 2pic cheat 1 acc cho mình được $0.1 đi,nhưng chủ 2pic đòi với giá 1 acc cheat là $0.2 thì sao,thế chẳng phải lỗ $0.1 à :-s còn chủ Topic mà đòi giá thấp hơn $0.1 thì nên làm :D

dkm thang nay, acc MP4 vẫn sống nhăn răng (mình nhờ bạn check hộ)
chỉ bị change pass
k tin các bạn co thể find user: fellows12

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00