• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Nhận Làm Thẻ Visa Us và VN Theo Đúng Info !!!!

Status
Not open for further replies.
Có ai làm chưa vậy confirm cho yên tâm cái, contact cậu này bảo là không chịu giao dịch trung gian, phải tới nhà giao tiền viết biên nhận, xin lỗi chứ 100 tờ biên nhận chỉ bán được có vài trăm đồng giấy vụn chứ mấy. Chịu không dám giao dịch!

lam gi co cai li do dem 50k ra ngan hang du lam the visa con rut thi ton 80k/lan chu lam ca trieu bac dung la chem ae ai vo chem thu di
không biết xếp hàng mà hóng bạn trẻ ơi

cái này là bank usa chứ ko phải việt nam mà phán như thánh thế, vn thì mua 1 lúc cả mớ

không biết xếp hàng mà hóng bạn trẻ ơi

cái này là bank usa chứ ko phải việt nam mà phán như thánh thế, vn thì mua 1 lúc cả mớ
Bác có bank vn hem bán cho e :D . Gíá không bèo. Nhiều bác trong này nguy hiểm vãi ra. Đọc cmt như đứa trẻ lên 3 mà lại cứ thích nguy hiểm :D

Có ai làm chưa vậy confirm cho yên tâm cái, contact cậu này bảo là không chịu giao dịch trung gian, phải tới nhà giao tiền viết biên nhận, xin lỗi chứ 100 tờ biên nhận chỉ bán được có vài trăm đồng giấy vụn chứ mấy. Chịu không dám giao dịch!

tốt nhất là trung gian , thời kỳ bão bùng thế này cứ khách hàng nhận đc thẻ , rút paypal thử và thành công thì vô feedback cho anh em yên tâm giao dịch

thấy bác chủ nói :

1, thẻ reg theo info việt nam
2, kèm theo bank usa ( có thể add paypal us để withdraw ), thậm chí có acc internet banking để send sang bank khác được
( nếu có cái này thì vô đối khác gì bank do trực tiếp dân mỹ ra bank mở đâu )
3, rút được ở việt nam mà ko lo lock thẻ , nếu lock sẽ hỗ trợ unlock nếu rút tiền về mà thẻ lỡ bị lock

Thẻ này nếu đúng đầy đủ các yếu tố trên thì em thấy phải bán 200$ chứ chả phải 1,7 chai đâu , đừng kêu đắt

Bác có bank vn hem bán cho e :D . Gíá không bèo. Nhiều bác trong này nguy hiểm vãi ra. Đọc cmt như đứa trẻ lên 3 mà lại cứ thích nguy hiểm :D

1 , ra ACB : 1 người làm 4 thẻ visa debit ( mỗi thẻ kèm 1 số tk bank ) miễn phí
2, ra sacombank : 49k / 1 thẻ visa ( có kèm theo số tài khoản bank in trên thẻ ) : mua thoải mái nếu đủ tiền nhé

>>> Không biết ai nguy hiểm đâu bác à , thế như trên bác muốn hàng trăm bank việt nam để rút tiền paypal .... đó

2, kèm theo bank usa ( có thể add paypal us để withdraw ), thậm chí có acc internet banking để send sang bank khác được
Nếu chủ thớt mà nói cái này nghe chừng các bác nên cẩn thận :D Vậy thui. Hem phải ném đá. Tại tiện đường đi ngang qua góp ý nhát.

1 , ra ACB : 1 người làm 4 thẻ visa debit ( mỗi thẻ kèm 1 số tk bank ) miễn phí
2, ra sacombank : 49k / 1 thẻ visa ( có kèm theo số tài khoản bank in trên thẻ ) : mua thoải mái nếu đủ tiền nhé

>>> Không biết ai nguy hiểm đâu bác à , thế như trên bác muốn hàng trăm bank việt nam để rút tiền paypal .... đó
E muốn làm VCB với EAB loại thẻ nội địa bác à. Mà e hem thích làm bằng tên e. Bác có hem e mua. Mua của bác luôn càng tốt. Chứ e có verify pp đâu mà cần visa. Muốn withdraw pp e xài thẻ nội địa cho nhanh về tiền :D

Nếu chủ thớt mà nói cái này nghe chừng các bác nên cẩn thận :D Vậy thui. Hem phải ném đá. Tại tiện đường đi ngang qua góp ý nhát.
có cái comment này thấy bác còn đỡ ....

Mình là thấy nghi nghi cái số 2 ở khoản internet banking chuyển sang bank us khác được

đang cần bác nào đã làm thành công nên feedback

E muốn làm VCB với EAB loại thẻ nội địa bác à. Mà e hem thích làm bằng tên e. Bác có hem e mua. Mua của bác luôn càng tốt. Chứ e có verify pp đâu mà cần visa. Muốn withdraw pp e xài thẻ nội địa cho nhanh về tiền :D
càng đọc càng thấy cậu buồn cười

thứ 1 : đây là toppic của chủ thớt nên mình không muốn comment nhiều quá
thứ 2 : cậu kêu kiếm bank việt nam khó thì tớ chỉ cậu các kiếm bank việt nam hàng trăm tài khoản bank nếu cậu đủ sức

thì cậu quay sang đòi làm thẻ nội địa , vì nó rút tiền về nhanh >> haizz
ở mmo4me bác nào xác nhận xem thẻ atm acb về nhanh hơn thẻ visa ACB nhỉ ?

người ta đang bán thẻ visa kèm theo bank thì đòi mua thẻ nội địa , chán

càng đọc càng thấy cậu buồn cười

thứ 1 : đây là toppic của chủ thớt nên mình không muốn comment nhiều quá
thứ 2 : cậu kêu kiếm bank việt nam khó thì tớ chỉ cậu các kiếm bank việt nam hàng trăm tài khoản bank nếu cậu đủ sức

thì cậu quay sang đòi làm thẻ nội địa , vì nó rút tiền về nhanh >> haizz
ở mmo4me bác nào xác nhận xem thẻ atm acb về nhanh hơn thẻ visa ACB nhỉ ?

người ta đang bán thẻ visa kèm theo bank thì đòi mua thẻ nội địa , chán
Thôi cmt nốt cái này thôi nha. Để chỗ cho các bác khác buôn bán mí ném gạch nhau.
-Tại cậu kêu bank vn đầy. Và mình thì là người thích ẩn danh nên ko có nhu cầu show info thật ra khi giao dịch. Nên cậu bảo dễ thì mình đi mua :D. Cậu có thì cậu sell mình. Thế thôi. Chứ cái cậu chủ thớt đang sell cái gì thì mình ko lạ. Block nhiều đừng hỏi và unblock chả dễ như mọi người nghĩ đâu ;)
-Mình mua atm làm gì thì kệ mình. Chọc cậu tí chứ giờ không có chơi pp.
-Tất cả các bank <xài thẻ nội địa hay debit> mình đã xài qua để withdraw paypal và xin khẳng định với cậu vcb connect 24h withdraw paypal xèng về nhanh nhất nha cậu. Chưa bao giờ quá 3 days. Thường 2.5 ngày thôi. Không tin cứ thử mà xem.
Thôi nha. Đôi co mấy chiện chả đâu vào đâu :D he he

có cái comment này thấy bác còn đỡ ....

Mình là thấy nghi nghi cái số 2 ở khoản internet banking chuyển sang bank us khác được

đang cần bác nào đã làm thành công nên feedback
Mình xin nói luôn để mấy cậu hiểu Đúng là như banks đi reg vì chính banks do ngan hang reg mà , con cách thức reg được thì mình xin im lặng .

chao lm ngan hang viet cho no lanh can deo gi ú cho met the ma nhieu bac nguy hiem cu doi lam usnay no den khi sap tiem con keu ai

fake akanivn cmnr coi chừng scam đó
cậu nói chuyện cho đàng hoàng nhé tớ fake ai , akani nào . tớ là Cá Chép Vàng chứ không phai akani gì cậu nói nhé . tớ có bảo tớ la akani gì của cậu không mà bảo fake . vào đính chính lại lời nói đi nhé .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week