Other Nhận ngay 0.01$ Tuyển Ref Jointopline Bonus cực khủng - Lướt Web Kiếm Tiền.

Status
Not open for further replies.

quan164ccl

Newbie
Reactions
69
MR
0.000
ko co thang nao cheat dc adsense het ban ak :|
Mình nói cheat ở đây tức là bọn nó đưa trang của nó cho mình click adsense, nhiệm vụ của các trang nga hầu như là vậy cả. Ý mình ở đây là mấy trang bọn nó đưa đều có google adsense, mình có thể mở trang của nó mà không cần mất công tìm

dlnh

Hero
Verified
Reactions
461
MR
0.007
Chat with me via Skype
cuối cùng đã đủ 1k point
id [email protected]
LR : chu ky

hellboy211

Hero
Reactions
277
MR
0.022
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là thế này, mình tắt hết chức năng hiển thị ảnh và flash của trình duyệt thì điểm vẫn lên mà đc 1 lúc thì bị cái banner màu xanh của topline ko lên điểm nữa (đã bị 2 acc ~~), ko biết phải lý do là do mình ko cho hiển thị ảnh với flash ko

hậu quả của việc cheat đó kaka

Tình hình là thế này, mình tắt hết chức năng hiển thị ảnh và flash của trình duyệt thì điểm vẫn lên mà đc 1 lúc thì bị cái banner màu xanh của topline ko lên điểm nữa (đã bị 2 acc ~~), ko biết phải lý do là do mình ko cho hiển thị ảnh với flash ko
mình thì nó vẫn hiển thị bình thường ko vấn đề gì cả

Hasunny

Banned
Reactions
83
MR
0.000

Chỉ tắt duy nhất cái chức năng hiển thị hình ảnh thôi vì một số ads dạng flash hay script mới có thể chạy được.

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
thử phát xem nào:binhsua02:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics