Other Nhận ngay 0.1$ chưa đầy 2 phút !!!!!

chủ thớt vào ngó rep của mình cái nào :binhsua47:

Mình đã nói rồi, tất cả những bạn chưa được bonus là do chưa cài đặt hoặc do trùng IP.
Các bạn thử xem từ đầu topic xem mình đã bonus cho bao nhiêu bạn rồi chả lẽ mình lại kẹt vài $ không bonus cho các bạn ak?

Mình đã nói rồi, tất cả những bạn chưa được bonus là do chưa cài đặt hoặc do trùng IP.
Các bạn thử xem từ đầu topic xem mình đã bonus cho bao nhiêu bạn rồi chả lẽ mình lại kẹt vài $ không bonus cho các bạn ak?

Trùng là sao. Bắt cài chán rồi vậy hả.

Làm ăn chán thì thôi rồi m đk ở trang 3 trùng hay sao thì cũng phải có proof post lên chứ
$0,1 k là gì nhưng bcm, pm topic cũng k ý kiến gì , m đã bỏ qua nhưng thấy mọi ng ý kiến chẳng nhẽ đứng ngoài

Làm ăn chán thì thôi rồi m đk ở trang 3 trùng hay sao thì cũng phải có proof post lên chứ
$0,1 k là gì nhưng bcm, pm topic cũng k ý kiến gì , m đã bỏ qua nhưng thấy mọi ng ý kiến chẳng nhẽ đứng ngoài

thôi bạn thế này chỉ làm làm ăn đc 1 lần thôi dropdox này ai dùng mấy đâu mà reg trùng ip thấy thì vào ủng hộ thôi toàn thấy pay cho ông quái này ấy sr,pro toàn bảo trùng

mới cài lần đầu mà trùng thế quái nào được nhỉ? :binhsua39:
thôi bỏ mẹ 0.1$ cho chó nó ăn :binhsua47:

Đã vậy cheat đi anh em cho chết luôn. Ăn không được thì đạp đổ thôi. Ghét cái thái độ làm việc của bác thớt quá

Mình đã nói là dừng đăng ký ngay từ mấy page trước rồi mà, bây giwof các bạn cứ đăng ký rồi lại bảo mình scam :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week