Airdrop Nhận ngay 100 VKC ~ 687 $ .Nhanh tay còn kịp

sắp có nhiều tỷ phú rồi :popo_adore:

Chương trình giới thiệu 3 cấp có sẵn:
  • Mức đầu tiên là 10%
  • Cấp độ thứ hai là 7%
  • Mức 3 là 3%

lúc đầu là 10/1ref
    sau giảm dần

Số dư của bạn: 860.0000 VKC ~5908 $ ~135tr884k

1 VKC = 6.8707 USD

em giàu quá các bác ạ , en chuẩn bị mua con SH đây các bác:popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty:

Đầu ra của VKC
Số dư của bạn là 102.0000 VKC

reg cách đây rất lâu. làm gần hết task mà chẳng thấy gì. chơi cái này theo tài khoản vk. nhiệm vụ cao xièng là youtube trên cái kênh mà có view cao. nói chung mấy anh nga này kinh kinh.

Biết đau chủ site này được vk.com Phone phát hợp tác làm ăn vì mem quá khủng thì Scam thành Real mấy hồi . mình hưởng lây :popo_beat_brick::popo_beat_brick::popo_beat_brick::popo_beat_brick:. Bạn không thấy nổi tiếng nhờ Tài cũng kiếm được tiền mà nổi tiếng Vì Tai ( Tiếng Xấu , chẳng có tài năng gì , quá tệ , quá dở ) cũng kiếm được tiền sao vd thánh Lệ Rơi , Thúy Vi ,kenny sang.... . Biết đâu bất ngờ được bạn . bạn đâu có mất gì nhiều đâu
Chỉ sợ nó lấy bán thông tin người dùng thôi

Đã ref cho bạn :D

Hàng của Nga Ngố chưa biết thế nào ? Anh Em rảnh tay thì cứ làm phát vì Nó Free

Link đăng ký : Vkcoin.biz

Sử dụng các tài khoản sau để đăng ký là có ngay 100 VKC ~ 687 $ (hơi ảo nhưng kệ hàng của nga ngố để đó xem sao )

VKC sẽ Sàn giao dịch quốc tế KRIPTOMIR hy vọng 1/100 giá hiện tại cũng được ùi . :popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick:

no ref : vkcoin.biz
đã ref nhưng k thấy chỗ cập nhật ví ?!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week