Got Paid Nhận ngay 5$ khi đăng ký tài khoản tại bodog88.com

Status
Not open for further replies.
Bác chơi poker mà thắng lên được 92$ cũng là điều dễ hiểu thôi vì ở bodog có số lượng người chơi tồi (fish) tương đối nhiều mà. Có nhiều người chơi còn được nhiều hơn và đã rút được tiền. Mình không được post proof ra đây vì bí mật thông tin khách hàng mà.

có chơi poker đâu, mà có bít poker là gì đâu, chơi only roullette :))

bác chơi roullette à? Hì, cao thủ.

anh chủ topic chưa nhận cho e ah. mà sao e vào bẫn $0.00 ::binhsua12:

Bạn ơi, michellenguyen đang kiểm tra thông tin của bạn nhé. Bạn pm vào yahoo của michell đi nhé.

Thông báo quan trọng : Các bạn đăng ký xong gửi các thông tin vào mail cho mình luôn để mình tổng hợp, không cần phải gửi đến michellenguyen_bodog nữa nhé. Hoặc có thể post thông tin ngay trên topic này. Mình sẽ kiểm tra và thông báo cho các bạn ngay khi có tiền thưởng.

Thông báo quan trọng : Các bạn đăng ký xong gửi các thông tin vào mail cho mình luôn để mình tổng hợp, không cần phải gửi đến michellenguyen_bodog nữa nhé. Hoặc có thể post thông tin ngay trên topic này. Mình sẽ kiểm tra và thông báo cho các bạn ngay khi có tiền thưởng.
Check cho m vs đk từ hôm qua tới giờ vẫn chưa thấy BN
ID : anhtuanvn
Gmail : [email protected]

mình mới đk check giùm mình vs nhé
user : xiaojui
mail dk : [email protected]
tên : Nguyễn Xuân Phương
tks !!!

Mình đăng kí cả tuần trước mà cũng được bonus nào á đâu =))

Thân gửi bạn dragonmachine. Bạn không nhận được bonus vì thông tin đăng ký của bạn không đúng. Mình xin lưu ý, họ tên khi đăng ký của bạn phải là tên thật của bạn. Điều này cũng dễ hiểu thôi. Khi bạn tham gia bất cứ trang *** nào, bạn phải đăng ký đúng tên thật của bạn mới có thể rút tiền về được. Mình không tiện nêu tên các trường hợp đăng ký không đúng tên ra đây. Thân.

OK. Tối nay các bạn kiểm tra số dư nhé.

kabigon9112
trieukien88
huylonely1
supermod

Gửi các bạn. Mình đã kiểm tra thông tin. Tài khoản của các bạn đã được duyệt bonus 5$. Tối nay các bạn kiểm tra lại số dư nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week