Referrer Nhận Ref Acc Coingeneration có thear

up lên cho ai cần ..........

up lên cho ai cần ..........

mình từ bỏ rùi​

up lên nào ...........................

Cắm rồi sao rút tiền dc vậy thớt.mình dùng vps USA

Cắm không rút được đâu để tiền dep thêm vô mua 1 thear ăn lãi đi bạn

lên cho ai cần ..............

sắp die rồi sống chưa tới 15 này nữa ;))
Nói sự thật để ACE ko mât tiền vô ích thôi chư ko có ý đả kích nhe thớt :)

cứ cắm đó thui chứ có đầu tư đâu mà lo bạn hiền

sắp die rồi sống chưa tới 15 này nữa ;))
Nói sự thật để ACE ko mât tiền vô ích thôi chư ko có ý đả kích nhe thớt :)

vãi lúa ông này nói ko có tính xây dựng ? hỏi tý nhá

1 sao biết 15 ngaỳ nữa nó chết ? hay là nói bừa
2 là admin sao mà nói như thế ? hay là nói phét
3 chơi thì chịu , đừng đục nước thả câu ko hay

phân tích cho mà biết đây này

thứ 1 site mới ra đã bị chích choác cho ~ mất hơn 5k$ tính theo số lượng người chơi cheat nó , có 1 ông mỗi ngày 1k$
thứ 2 site ra đời ko phải là có vốn + lãi mới nghĩ ra chiêu lui quân , chẳng thằng admin nào ngu gì mà bị hụt vốn rồi bỏ của chạy lấy người cả
thứ 3 nó chưa chạy đc 1 tháng chưa biết tình hình đầu tư sao mà bảo Scam chắc là admin nó đem tiền đi rắc

tôi dám cá ~ 3 tháng mới nghĩ khác còn giờ chiến là ngon nhất , nhiều ng hỏi là cắm phần mềm của nó đc cái gì ? xin thưa là đó cũng chỉ là cái lệ như các bạn xem quảng cáo của mấy site maxtri Invest thôi , còn cái này ko chạy là ko có tiền , ngày nó vẫn trừ đi như thường

vãi lúa ông này nói ko có tính xây dựng ? hỏi tý nhá

1 sao biết 15 ngaỳ nữa nó chết ? hay là nói bừa
2 là admin sao mà nói như thế ? hay là nói phét
3 chơi thì chịu , đừng đục nước thả câu ko hay

phân tích cho mà biết đây này

thứ 1 site mới ra đã bị chích choác cho ~ mất hơn 5k$ tính theo số lượng người chơi cheat nó , có 1 ông mỗi ngày 1k$
thứ 2 site ra đời ko phải là có vốn + lãi mới nghĩ ra chiêu lui quân , chẳng thằng admin nào ngu gì mà bị hụt vốn rồi bỏ của chạy lấy người cả
thứ 3 nó chưa chạy đc 1 tháng chưa biết tình hình đầu tư sao mà bảo Scam chắc là admin nó đem tiền đi rắc

tôi dám cá ~ 3 tháng mới nghĩ khác còn giờ chiến là ngon nhất , nhiều ng hỏi là cắm phần mềm của nó đc cái gì ? xin thưa là đó cũng chỉ là cái lệ như các bạn xem quảng cáo của mấy site maxtri Invest thôi , còn cái này ko chạy là ko có tiền , ngày nó vẫn trừ đi như thường

Hj! thì đoán bừa vậy thôi ;))
Nhưng có 1 điều đúng là Thread free chỉ tồn tại được 30 ngày, nếu muốn chơi thì phải dep thêm 20$ nữa mới mua được Thread => có ngiax là 50 ngày sau mới hòa vốn là 20$ (mà phải treo 24//24 nữa nghe :D
P/s: còn pác nào giàu có thì dep luôn 50$ vào mỗi ngày đước 1$ :D 50 ngày sau hòa vốn, và lãi được 30$ trong curen mà ko rút được :D và tiếp tục dep thêm 20$ nũa là ngày được 2$ :)

Mà cái này là nói chơi 1acc thôi nhé :D òn pác nào chơi nhiều acc thì tùy @@ và ko biết là nó sống bao nhiêu ngày nữa :D

Cái này chắc cũng gần nát rồi, cũng không dám khuyên ref cắm nhiều, sau này có gì lại đổ lỗi rồi ôm hận :binhsua12:

lên nào .................

mình để máy cắm thui nát thế nào được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week