Got Paid Nhận rút tiền cho anh em chiến Coin ! Giá 18.2 k/ 1$

Phí 0.25$ + 1,5%, rút lỗ bỏ mẹ, rút làm gì bạn ơi

PZ starter ko tốn phí kìa
1 PZ Star add được mấy mail hả QuocAnh !? Anh đang định reg thêm vài con PZ nữa :D

Vụ này hot nè, canawan nhận rút dùm

- - - Updated - - -

1 PZ Star add được mấy mail hả QuocAnh !? Anh đang định reg thêm vài con PZ nữa :D
PZ starter chỉ add được 1 mail phụ thôi

Hôm wa em chỉ anh cách rút rồi, quên rồi à

PZ starter chỉ add được 1 mail phụ thôi

Hôm wa em chỉ anh cách rút rồi, quên rồi à

Cách rút thì ko nói, ý anh hỏi cái ACC PZ ấy, nếu chỉ 1 mail phụ thì 20 coin phải làm 10 cái PZ rồi, veri đuối àh nghe

Đợi về quê lên rút dùm cho. :D , em cứ rút tất cả về cùng 1 pz, có bị làm sao đâu

Đợi về quê lên rút dùm cho. :D , em cứ rút tất cả về cùng 1 pz, có bị làm sao đâu
Cái PZ đ1o úp Pro gùi mà, khi sell mất 1 mớ fee gùi.

Tạo 1 cái pz starter sẵn đi, ko cần add mail phụ gì đâu

- - - Updated - - -

Ấy mà anh canawan này, anh rút tiền lỡ acc người ta bị baned, rồi đòi bồi thường thì sao

rút về cung 1 mail không không tiện à. sao cứ tạo nhiều acc pz làm cái đếch gì cho mệt nhĩ :binhsua48:

rút về cung 1 mail không không tiện à. sao cứ tạo nhiều acc pz làm cái đếch gì cho mệt nhĩ :binhsua48:
Nói hay ghê, chung 1 mail band sặc tiết

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

ở sao mình rút chung mail 5 ngày rồi nó éo ban nhĩ ... 4 vps chạy hơn 30 acc nè ????

mấy cậu hay ghê, nói 1 hồi đi tới đâu đâu ko dính tới vấn đề topic gì cả.
-----------
Anh cho em hỏi, rút thế này thì rút theo tuần hay sao anh? Chứ 1 ngày có 1$=17.8k thì sao send wa bank đc? em có 2acc toàn treo máy chính (ko vps) 1 ngày ko tới 1$ :D nhưng lỡ add 1 acc rồi còn 1 acc chưa định thử thế nào rồi tính.

ở sao mình rút chung mail 5 ngày rồi nó éo ban nhĩ ... 4 vps chạy hơn 30 acc nè ????
chắc thằng ặc min vợ mới đẻ nên lo chắm con đấy :binhsua56:

Còn nhận ng vào nhóm thì inbox mình phát nha bạn. Mình đang có 8 vps
không bạn nhóm mình 7-8 nguwoif rồi . 1 ngươi 2 vps . thì tính ra 8 người 80 chục acc rồi. để người khác kiếm ăn nữa

Tạo 1 cái pz starter sẵn đi, ko cần add mail phụ gì đâu

- - - Updated - - -

Ấy mà anh canawan này, anh rút tiền lỡ acc người ta bị baned, rồi đòi bồi thường thì sao

mỗi acc một mail nhé e. ko có chuyện trùng acc ở đây

hehe; lão này thu egopay gja' 18.3; bay h ma rut theo kjeu nay` cũng chừng đó số tjen mà gja 17.8 @@; laj mất nhjeu $ hơn ấy chứ :v ; lơj jch kjnh tế là o có luôn :v; so ra rút về pz start gja còn bèo hơn 16500 :v

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,552
173,737
Latest member
Hvt121199

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom