Ask Nhận sư phụ offer có trả học phí

scam thấy tiền thì sẽ không bao giờ bỏ qua, đưa 500k đây là hiểu thế nào là scam liền :binhsua146::binhsua146:

cậu nên cẩn thận, hoặc hạ giá học phí xuống đi, rồi bị scam 1 lần mà học hỏi, khi mới vào tớ cũng đã bị scam.
ai trong đời mmo mà chưa 1 lần bị đâu ~! cố lên:binhsua163:

cậu nên cẩn thận, hoặc hạ giá học phí xuống đi, rồi bị scam 1 lần mà học hỏi, khi mới vào tớ cũng đã bị scam.
ai trong đời mmo mà chưa 1 lần bị đâu ~! cố lên:binhsua163:
hay câu này có ý nghĩa nhất nè,chủ động bị scam :binhsua146:

:binhsua160:, bác này lập nick gần giống mình nhỉ, dự là 5 tháng sau bác sẽ bỏ off giống mình :binhsua146:

thay vì học cách làm thì học cách che..t đi (ko tiện nói rõ, sợ bị ban acc lắm), đang hot lắm :binhsua146:

Last edited by a moderator:
Không cần đóng học phí , Bạn chịu chấp nhận cho mình hút máu ~ 1 tháng là bạn biết làm offer :binhsua146:

Không cần đóng học phí , Bạn chịu chấp nhận cho mình hút máu ~ 1 tháng là bạn biết làm offer :binhsua146:

Ta cũng muốn bị hút máu đây, nếu chịu chỉ dạy thì 1 thángkhông là bao

Cái chính là bạn học cái gì, chứ nói offer bao la lắm, chẳng ai đủ trình độ dậy ở đây cả :D

Cái chính là bạn học cái gì, chứ nói offer bao la lắm, chẳng ai đủ trình độ dậy ở đây cả :D

á theo thằng pa tê này học nghề nhanh thành tài lắm, nhưng coi chừng mất đời zai.... :binhsua146::binhsua146:

1tr + 1 tháng kiên trì ........=> Jounouchi....cả thế giới này sẽ là của bạn. đào tạo nghiêm túc , còn việc bạn có làm dc hay ko thì tùy vào khả năng cố gắng... :binhsua140:

1tr + 1 tháng kiên trì ........=> Jounouchi....cả thế giới này sẽ là của bạn. đào tạo nghiêm túc , còn việc bạn có làm dc hay ko thì tùy vào khả năng cố gắng... :binhsua140:
Vâng, tôi đã cố gắng chỉ dạy nhưng bạn ngu quá nên thành công ko đến đc với bạn, hẹn bạn lần sau :m131:

1Tr con số đáng để lưu ý ;)) lại sắp nhận được gạch đá đây :D

vâng, bạn ngu quá mình ko dạy nữa mai trả lại tiền sock =))

Jounuchi bạn hay nói văn hoa thế :m050:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week