Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

acc pp mình thông tin ảo :(
Chuyển vào thỳ bị limit acc :(
Bác giúp dc ko

đang làm offer, vậy 1 PP tạo nhiều thêm 1 email phụ, và rút tiền từ 2 mail khác nhau trên cùng 1 pp dc ko bạn ?

rút thử 10$ về ACB, từ hôm thứ 4 mà trong paypal nó báo completed, thì có phải là đúng người đúng tên ko,,,,, và mai là tiền về bank phải ko ajh? lần đầu tiên rút tiền về, vừa lo vừa sợ..

rút thử 10$ về ACB, từ hôm thứ 4 mà trong paypal nó báo completed, thì có phải là đúng người đúng tên ko,,,,, và mai là tiền về bank phải ko ajh? lần đầu tiên rút tiền về, vừa lo vừa sợ..
dù sai tên thì nó vẫn sẽ có email completed cho cậu, nhưng tiền sẽ ko về bank mà quay về PP cậu sau tầm 15 ngày. Giờ chờ đợi thôi

đang làm offer, vậy 1 PP tạo nhiều thêm 1 email phụ, và rút tiền từ 2 mail khác nhau trên cùng 1 pp dc ko bạn ?
Tùy site cậu à, có site được có site không được do thằng admin site ý nó có kỹ tính quá hay không là chủ yếu

Tớ định rút tầm 200$ từ paypal tớ về ngân hàng ACB ( tớ sài visa prepaid ) ... tớ chưa add bank vào pp ... nhưng mà lúc tớ bấm vào xem thì thấy tên tớ nó bị Ngược là Vu Trung Tran ... Tên Thật tớ làm thẻ là Trần Trung Vũ .. Như vậy add bank vào rút có bị gì không bạn ...

Tớ định rút tầm 200$ từ paypal tớ về ngân hàng ACB ( tớ sài visa prepaid ) ... tớ chưa add bank vào pp ... nhưng mà lúc tớ bấm vào xem thì thấy tên tớ nó bị Ngược là Vu Trung Tran ... Tên Thật tớ làm thẻ là Trần Trung Vũ .. Như vậy add bank vào rút có bị gì không bạn ...
ko van de gi ban, to cung tu van cac ban mai roi ten A B C = C B A

Mình mới send >50$ về visa acb debit, sau 24h thì có mail completed.
Mình muốn hỏi sau bao lâu thì tiền về tới ngân hàng nhỉ ? Đã 2 ngày từ khi paypal báo completed rồi :(

Mình mới send >50$ về visa acb debit, sau 24h thì có mail completed.
Mình muốn hỏi sau bao lâu thì tiền về tới ngân hàng nhỉ ? Đã 2 ngày từ khi paypal báo completed rồi :(
Hơn 50$ with bank lỗ mà bạn
Bạn dại quá ^^

Vậy send từ bao nhiêu mới không lỗ hả bạn, với lại bao nhiêu ngày thì tiền về tới ngân hàng nhỉ :oops:
Nhanh 4 ngày. Chậm thì không biết
Như mình rút thứ 2 thì thứ 5 tiền về rùi nè :p

Trước có 1 cái pp bị limit mà gỡ ko đc, sau mình lập thêm cái khác thì limit 180 lun.Nản với PP lun.
Mình chỉ mún có 1 tkoan PP để nhận tiền thui,có bạn nào giúp đc ko nhỉ

Em bị Provide more information about payments này.
VÀo gỡ nó báo như thế này thì làm như nào a?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back