Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

Bác Thớt ơi em có 5 Mail Paypal ( Tổng là 1.15+1.35+1.27+1.52+1.22= 6.51$)
<<< lập Hotmail US, không tạo Acc PP , rùi rút tiền từ site MMO vào PP-Email đã lập >>>>
* vậy bác trả rate lầ bao nhiêu để em bán. Và em làm gì để bán cho Bác

Và em có 5 acc PPus nữa, (dùng Sock để tạo PP, tạo và Login cùng State trên FireFox)
Tổng là: 1.06+1.13+1.05+1.72+1.42= 6.38$ PP
* vậy Bác có lấy ko, rate là bao nhiêu, có lấy thì xúc dùm em, tại lúc em lập accPP do chưa biết dùng PP-addmail. Cám ơn bác, YH bác thớt là gì nhỉ
cau pm yahoo minh noi chuyen truc tiep cho de nho

Rút 3000€ 1 lần luôn có bị làm sao không nhỉ.
Tiện thể hỏi luôn. Có cổng thanh toàn nào cho phép rút tiền về VN giống PP không. Không dễ limit như PP nữa thì càng đẹp.
ko sao het dau, con nhieu cong thanh toan lam quan trong la cong nao phu hop voi ban thoi

các bạn cho mình hỏi, cash tiền từ site về là bằng euro vậy trong acc nó sẽ hiện lên 2 tk là usd và euro hay đến lúc mà tiền về tài khoản mình có thể tùy chọn chuyển từ euro sang usd được khộng nhỉ?
no se hien o pp la euro roi ban change ra $ la dc ma neu muon dung $

Hiện tại tớ mở dịch vụ withdraw paypal limit 180days
Acc paypal 180days đã có mail withdraw
Bảng giá dịch vụ
<100 $ : Tớ lấy 20% ( sau khi trừ đi fee bank và fee PP )
100 $ -200$ : Tớ lấy 15% ( sau khi trừ đi fee bank và fee PP )
>200 $ : Tớ lấy 10% ( sau khi trừ đi fee bank và fee PP )
Balance cao hơn pm để thương lượng

Không Biết mọi người sử dụng dịch vụ có tốt không. Riêng mình cảm nhận thớt hơi bị khinh thường khách hàng . Mình có nhờ thớt gỡ hộ con pp mấy hôm rồi mà

không thấy thớt trả lời sao cả. Ít nhất thì cũng trả lời khách hàng 1 câu đằng này pm mãi mà ko thấy trả lời. Đến nản với thớt !

Cho mình hỏi là tần suất rút tiền về bank như thế nào thì gọi là nhiều ?
Hạn mức khoảng bao nhiêu 1 tháng để tránh bị limit ?
Tầm 1 tuần mình rút về 500$, các khoản tiền tới đều là payment mua bán item games, có lời khuyên gì giúp mình phòng tránh việc bị limit hoặc gỡ limit ko ?

cho hỏi giờ làm thế nào để gỡ đc step comfim card trong pp limit
acc mình unver

Bạn cho mình hỏi là mình muốn chuyển tiền từ pp vào 1 trang PTC mà pp của mình không có visa thì có cách nào khác để chuyển tiền từ pp vào trang PTC đó được không? Nếu được bạn chỉ mình nha.

Cho mình hỏi cái này nhé
mình có tài khoản PP kích hoạt đầy đủ hết rồi nhưng chưa đăng kí thẻ visa ý thì lúc chuyển tiền từ nơi khác về nó có chuyển được vào tk paypal không ??

tình hình là mình có con pp do hồi đó bị thằng khác chơi đểu mở tranh chấp làm acc mình bị âm 0.6$. do mình cũng bõ mmo nên k quan tâm lắm. giờ chơi lại thì k vào được acc. mình contact pp thì được trả lời nhưu thế này. bây giờ mình phải làm sao?

""
"
Thank you for contacting PayPal in regard to the account issue.

We understand that you would like to know why your account is locked.

Our investigation reveals that your PayPal Account was locked due to having a negative balance exceeding 120 days. Currently, your account still has a negative balance of .

In order to resolve this negative balance, please send a personal check, cashier's check or money order to:
PayPal-Charge Off
P.O. Box 45950
Omaha, NE 68145
US

Personal checks are only accepted in US Dollars only. We will accept cashiers checks or money orders in US Dollars, United Kingdom Pounds, Euros, and Australian Dollars.

Please make sure you include your PayPal email address that is to be credited.

Accounts paid by personal check have to remain in good status for 30 days before the account can be reviewed. Please note that we are unable to accept credit card payments to resolve this negative balance.
Thank you for choosing PayPal for your payment needs. Please feel free to contact us if you require any assistance in future.

Sincerely,
Shandy
PayPal Account Review Department
PayPal, an eBay Company

Copyright© 1999-2014 PayPal Inc. All rights reserved.

Consumer advisory: PayPal Pte Ltd, the Holder of the PayPal™ payment service stored value facility, does not require the approval of the Monetary Authority of Singapore. Consumers (users) are advised to read the terms and conditions carefully.
"""

Chào bác! Em là newbie ngu ngơ chưa bik je`... còn đang tập tọe...
Cũng chưa có time để mà tìm tòi đọc hết các topic nói về những vấn đề liên quan đến PP... dưng cơ mà hum qua em đã "vội" tạo 1 acc PP roài :p
Mún hỏi bác chỉ giáo cho iem chút:
- Ở VN mềnh chủ yếu dùng nhiều mạng khác nhau, vấn đề nhiều IP log vào 1 acc PP có làm sao ko ạh (em tạo acc = mạng cáp quang CMC, ở nhà xài VNPT, còn đi ra cafe thì... :rolleyes: )
- Có 3 loại acc PP, chúng khác nhau ra sao ? Chuyển đổi từ loại này sang loại khác đc ko ạh ? (Hum qua ngứa tay em rag cái acc Pre :D )
- Acc chưa verify thì có chuyển tiền sang acc Payoneer đc ko ạh ?

Bạn ơi mình bị như vầy:
Mình rút tiền về ngân hàng vietcombank - Nhưng lúc add bankname mình lại để tên ngân hàng là vietcombank, thấy người khác bảo BANK FOR FOREIGN TRADE OF VIETNAM mới đúng.

Giờ mình lỡ rút tiền về ngân hàng đó rồi. Báo hoàn thành giao dịch luôn rồi. Giờ mình nên làm gì.
Bạn hướng dẫn mình với.

Các bác cho em hỏi, em xác minh PP bằng 1 thẻ visa của đông á, giờ khi rút tiền em có thể rút về tài khoản ACB được không hay nhất thiết phải về Đông Á.

P/S: Cái thẻ visa Đông Á vô tình em xóa mất tiêu rồi. :(

Cậu ơi, con Paypal US của mình khi with tiền nó đòi xác nhận sms thì phải làm sao hả cậu
- tình trạng con pp mình mua lại, mình login = ssh cách đây vài tháng rồi
cám ơn bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week