Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

pp mình mới add 20 Email cách đây 2 ngày . và giờ chuyễn thì báo lỗi " We're sorry, but we can't send your payment right now " . liệu có bị làm sao k? bao giờ thì mình mới có thễ chuyễn lại được ? nguồn pp sạch

Em hỏi một chút:
1. Sau giao dịch cuối cùng bao nhiêu ngày thì rút về ngân hàng được.
2. Số tiền lớn nhất rút được là bao nhiêu ạ.

mình muốn hỏi một chút là withdraw pp báo complete được khoảng 5 tiếng thì ăn mít, vậy cái số tiền comp trước mít kia có with được không nhỉ hay bị reverse ???

cho mình hỏi thẻ visa all for you của sacombank dùng để ver pp có tốt ko ạ
acb thì chổ mình lại ko có
ver thoải mái nhé :) With cũng thoải mái không cần đúng tên chủ thẻ, có điều muốn rút thì nhớ check với tổng đài xem thẻ của bạn đã định danh chưa, chưa định danh thì không giao dịch rút tiền tại ATM được đâu nhé, gặp trường hợp đó thì ra quầy giao dịch yêu cầu định danh là ok, định danh xong with tiền về thoải mái không cần đúng tên họ chỉ cần đúng STK thẻ và SC thôi

pp mình mới add 20 Email cách đây 2 ngày . và giờ chuyễn thì báo lỗi " We're sorry, but we can't send your payment right now " . liệu có bị làm sao k? bao giờ thì mình mới có thễ chuyễn lại được ? nguồn pp sạch
ko sao het nhung dung co chuyen tien tiep, add them mail nua vao du roi with luon

cu complet thi tien ve thoi ban

Sure không bạn nó ??? Đang thật sự cần món tiền này để làm vốn kinh doanh tiếp :v dạo này đói quá :v cầy cục cả tháng trời được có 4tr bạc từ ebay :v muốn tắt điện đi ngủ không bao giờ dậy mất :v

ver thoải mái nhé :) With cũng thoải mái không cần đúng tên chủ thẻ, có điều muốn rút thì nhớ check với tổng đài xem thẻ của bạn đã định danh chưa, chưa định danh thì không giao dịch rút tiền tại ATM được đâu nhé, gặp trường hợp đó thì ra quầy giao dịch yêu cầu định danh là ok, định danh xong with tiền về thoải mái không cần đúng tên họ chỉ cần đúng STK thẻ và SC thôi
thank cậu. tiện thể cho mình hỏi phí phát hành thẻ này là bao nhiêu và thủ tục đăng kí ntn .
Mình gà mờ mấy vụ thẻ thiếc này quá:D

thank cậu. tiện thể cho mình hỏi phí phát hành thẻ này là bao nhiêu và thủ tục đăng kí ntn .

Phí phát hành 29k thôi :D thủ tục thì cầm theo tối thiểu 50k là max là toàn bộ gia tài của cả họ nhà bác cùng với CMT :D Ra phòng giao dịch hét thật lớn: làm cho mềnh 20k cái thẻ quà tặng lucky gift card :D nó sẽ cho bác ngay xe ô tô để mang về :D

vãi thật ,thánh nào vô toàn chém linh tinh, ai nhờ support mà nghe ng khác trả lời vớ vẩn thì chịu nhớ, thẻ vô danh thì ver thoải mái, nhưng rút tiền thì ko về nhớ, định danh tên linh tinh cũng ko về nhớ

giờ ko nên dùng mấy thẻ gift của sacombank để ver PP đâu ae ơi, nó đang bị liệt vào blacklist rồi đấy

Cho mình hỏi 1 số vấn đề:
1, Tk mình mới lập , chưa kịp ver, đến đầu tháng sau nhận 1 khoản khoảng 450$ (nguồn sạch) thì có bị sao ko ?
2, Phần tên mình điền ngược, First-Mid-Last điền là Nguyen-Van-A, bây h phải up CMND để đổi, trong phần mô tả(giới hạn 60 ký tự) có phải trình bày gì ko?
3, Nên chọn loại thẻ nào để ver cũng như rút tiền lâu dài về sau? http://www.acb.com.vn/khcn/khcn.htm
Cám ơn bác thớt.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week