Nhận tiền như vậy có bị limit không các bạn

timmy

Senior
Reactions
117
MR
0.000
mình gõ captcha, ngày nào cũng nhận tiền vô Paypal, mỗi ngày đều nhận tiền 3-7$, có khi nhận tiền từ 2 group trong cùng 1 ngày như vậy có bị limit không các bác?

Acc Paypal mình tạo gần 1 năm rồi, mới verified được 5 tháng, thông thường chỉ nhận tiền từ Vagex thôi, bây giờ định nhận tiền từ Pix, mới xài Paypal sao thấy nhiều người bị limit nên hơi run :)

PayPal thì hên xui,ko ai nói trước được điều gì đâu bạn à :) Nhưng mình nghĩ bạn xài 1 acc thì chắc ổn thôi :)

paypal hên xui lắm,tốt nhất xài wmz hay Pm đi
pp ôm nhìu $ nó limit cái là ăn cám lun
mình có 1 acc limit 2 năm rồi nằm đó ko làm ji dc,coi như là vĩnh viễn mất tiền

mình gõ captcha, ngày nào cũng nhận tiền vô Paypal, mỗi ngày đều nhận tiền 3-7$, có khi nhận tiền từ 2 group trong cùng 1 ngày như vậy có bị limit không các bác?

Acc Paypal mình tạo gần 1 năm rồi, mới verified được 5 tháng, thông thường chỉ nhận tiền từ Vagex thôi, bây giờ định nhận tiền từ Pix, mới xài Paypal sao thấy nhiều người bị limit nên hơi run :)

chắc ko đâu, ngày nào bên PTC người ta cũng nhận $ từ nhiều nguồn mà ko bị limit khi ver pp rồi.
ko ver mới bị bạn ak >___<

ps: ngày giao dịch vào trăm $ chắc bị =))

Đen thì bị :d cái này cũng khó nói , mình có tài khoản thì reg xong được vài ngày chưa cả send tiền vào đã ăn mail limit, nhưng có tài khoản ngày nhận mấy lần tiền lặt vặt 0.2 0.5 1.5 1 mà vẫn sống nhăn ra :D .

nói chung là hên xui, tốt nhất là đừng để tiền quá nhiều trong tk, đến lúc thằng pp nó scam thì méo mồm.bị 2 tk mất 1k.chán

nói chung là hên xui, tốt nhất là đừng để tiền quá nhiều trong tk, đến lúc thằng pp nó scam thì méo mồm.bị 2 tk mất 1k.chán

Limit 180 ngày thui , chứ PayPal Scam gì bạn? :binhsua33:

không phải lo đâu nhé vì quan trọng là nguồn nhận tiền thôi ngồn rau sạch nhà nước chứng nhận thì thỏa con gà mái nhé
ko sợ gì nhé

hên cái gì chứ, chẳng qua chúng ta chưa biết lý do sao pp nó limit thôi. cứ dùng cẩn thận chính chủ thì nó có limit vẫn lấy lại được mà. cổng thanh toán quốc tế mà nói như là trò đùa hên xui

hên cái gì chứ, chẳng qua chúng ta chưa biết lý do sao pp nó limit thôi. cứ dùng cẩn thận chính chủ thì nó có limit vẫn lấy lại được mà. cổng thanh toán quốc tế mà nói như là trò đùa hên xui
lấy lại = gì,bạn lấy lại dc ko,limit 2 năm rồi nà
bạn lấy lại dc cho bạn lun $ trong acc của mình gần 13$
ko thì xin bạn 2$ thôi

paypal thì ko nói trước đc điều gì :m020: ................

Dạ thưa bố,đây xài acc chính chủ info thật còn limit vĩnh viễn ko cho gỡ nè,cái cổng thanh toán quốc tế của bố nó auto limit đó ạ.Ko biết ông nội này xài pp đc nhiêu năm mà phán hay thế chứ.

nếu chủ yếu từ 1 nguồn , đều đặn, sạch thì ok, nếu limit thì mình chụp các bằng chứng đưa nó thôi

cũng đang lo đây
PP của mình cũng có 1 ít $ ở trong đó, chờ sang tuần thì bán $ đi vậy
PP mình vẫn chưa ver nên cũng lo quá

ai lấy dc pp acc của mình gần 13$ thì mình giao acc pass lun nha,còn nói tài nghệ lấy lại dc tiền thì lấy giùm mình,mình đổi lấy 2$ của người tài nghệ đó thôi

Nếu bạn cảm thấy không yên tâm thì chỉ nên vững tin, hãy tin cái paypal của mình không bị limit @@
Nói chơi thôi chứ có payment từ pix thì không có gì đâu :)
Cách:
Hạn chế login vào paypal trong cùng 1 ngày
Chỉ nên vào bằng IP ZONE của mình thôi

Ví dụ:
IP động của VN thì ở nhà bạn thường là: 123.123.xxx.xxx
123.123 thì sẽ không đổi
xxx.xx thì sẽ đổi vì IP động của VN

Nếu bạn cảm thấy không yên tâm thì chỉ nên vững tin, hãy tin cái paypal của mình không bị limit @@
Nói chơi thôi chứ có payment từ pix thì không có gì đâu :)
Cách:
Hạn chế login vào paypal trong cùng 1 ngày
Chỉ nên vào bằng IP ZONE của mình thôi

Ví dụ:
IP động của VN thì ở nhà bạn thường là: 123.123.xxx.xxx
123.123 thì sẽ không đổi
xxx.xx thì sẽ đổi vì IP động của VN

Sao cái modem của mình mỗi lần tắt nó ra nguyên 1 dãy mới,ví dụ lúc đầu là 123.456.789.000 thì mở lại sẽ là 789.456.123.111

mình xài 1 acc 1 năm mấy nhận lần cả chục $ cả trăm hay lèo tèo 1 2$ củng chả mít mót gì. Đúng tos thì chả sao cả.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back