Nhận tiền trễ từ PP

mình rút tiền từ 30-4 ngày 1-5 nó completed nhưng đến hôm nay 17-5 , tiền vẫn chưa về bank , ngày nào cũng ra bank check hết , cái này là do bank hay do paypal vậy , ai cao nhân giúp với

mình rút tiền từ 30-4 ngày 1-5 nó completed nhưng đến hôm nay 17-5 , tiền vẫn chưa về bank , ngày nào cũng ra bank check hết , cái này là do bank hay do paypal vậy , ai cao nhân giúp với

cái này do bank, bạn hỏi lại ngân hàng xem

Vậy thì quá lâu rồi bạn ơi, bạn có check lai trong acc pp chưa? Chứ 17 ngày mà chưa có thì không khéo nó quay ngược lại PP rồi.

cái này là do bank rùi, bạn ra bank hỏi thử xem.
Mình vừa rút hum thứ 7, 4 ngày là về.

Tiền sạch thì lo gì ,kiểu gì tiền cũng về đến tận nhà :)

Tiền sạch thì lo gì ,kiểu gì tiền cũng về đến tận nhà :)

tiền sạch 100% này thế mà bank ko về đc,cái này thì ko đáng nói vì có thể do bank nhưng contact chúng nó xong bảo charged thì nhận đc mail thông báo "Tài khoản trái phép" ko đc bồi thường, vụ này xong bỏ pp thôi ko dám chơi với nó nữa, check cho an toàn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,154
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week