Ask Nhận tiền từ Youtube về ngân hàng

Có mã MTCN thì rút bình thường mà, tớ rút ACB
viettinbank hoặc ra tiệm vàng là nhanh nhất , ra tiệm vàng nó làm còn nhanh hơn nữa

viettinbank hoặc ra tiệm vàng là nhanh nhất , ra tiệm vàng nó làm còn nhanh hơn nữa
Login vào tài khoản ACB online, chọn mục nhận tiền Western Union, đâu cần ra ngoài đâu bác :D , tiền tự bay vào tài khoản USD luôn. Viettinbank cũng có nhận online !

Login vào tài khoản ACB online, chọn mục nhận tiền Western Union, đâu cần ra ngoài đâu bác :D , tiền tự bay vào tài khoản USD luôn. Viettinbank cũng có nhận online !
acb lấy phí cao nhất trong các bank :)

Tớ nhận WU Online của ACB đâu có tốn phí đâu cậu :)
hahah đọc lại về WU đi bạn WU là dịch vụ chuyển tiền mà phía người chuyển chịu hết mọi chi phí , người nhận ko phải chịu gì cả chứ làm j có chuyện bank free

Không còn nhận GA bằng WU ở VN từ lâu rồi! Mục đích kiểm soát chống trốn thuế.
1. Là Banking.
2. Là về PO nhé.

1. Là Banking.
2. Là về PO nhé.
tùy bank thôi , chứ vẫn nhận đc mà :) , thu ngoại tệ về chứ trốn thuế gì

1. Là Banking.
2. Là về PO nhé.
bạn ra tiệm vàng vẫn nhận vèo vèo nhé

1. Là Banking.
2. Là về PO nhé.
Trước đây có thông báo như thế nên mình toàn nhận qua bank, nhưng bữa 19-06 mình log vào thấy cho nhận WU, thế là mình chọn WU, 22-06 nó paid qua WU, mình rút bình thường, không vấn đề gì, đỡ tốn phí hơn rút qua bank :)

acb lấy phí cao nhất trong các bank :)
hahah đọc lại về WU đi bạn WU là dịch vụ chuyển tiền mà phía người chuyển chịu hết mọi chi phí , người nhận ko phải chịu gì cả chứ làm j có chuyện bank free
Vậy liên quan gì đến ACB đâu cậu :D Phí của WU mà, ý tớ nói ở đây là Google gửi WU cho tớ bao nhiêu, tớ rút đủ bấy nhiêu, không mất thêm 1 đồng nào.

tùy bank thôi , chứ vẫn nhận đc mà :) , thu ngoại tệ về chứ trốn thuế gì
Vậy là huynh đài chưa được mời uống trà rồi. :popo_bye:

chứ gì nữa; người ta nhận ầm ầm & hỏi thẳng bank luôn; có chỗ còn kêu không thấy có chỉ đạo. Tay kia chả thực tế đâu bác, đọc tin trên báo chí ấy mà =))
nó là công an nằm vùng đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,889
174,062
Latest member
keyforu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back