Got Paid Nhận TIN NHẮN để kiếm tiền - hình thức kiếm tiền hoàn toàn mới!

meoit

Junior
Reactions
65
MR
0.040
Đây là hình thức hoàn toàn mới và hết sức sáng tạo và cực kỳ tiềm năng đối với thành viên ở Việt Nam như chúng ta. (Hệ thống TextCashNetwork đang ở gia đoạn PreLauch, hệ thống sẽ chính thức chạy vào ngày 11/11/2011).

Link đăng kí: TextCashNetWork.com

Như các bạn đã biết, tổng dân số trên Thế giới đã là 7 tỷ người thì 30% trong số đó có điện thoại di động. Nắm bắt được tình hình đó, TextCashNetwork đã tạo nên hệ thống quảng cáo qua tin nhắn. Nghĩa là TextCashNetwork sẽ đề nghị các bạn nhận 5 tin SMS một ngày (hoặc hơn) và các bạn được trả tiền cho việc chấp nhận đề nghị này.

Hơn thế nữa, khi các bạn mời được một người nào đó cùng tham gia vào TextCashNetwork thì chính các bạn sẽ có thêm tiền hoa hồng là 1.5$/tháng.

Các bạn hưởng tới Ref tới mức 10. Các bạn hãy cứ nghĩ xem, ở Việt Nam có khoảng 40 triệu thuê bao chẳng lẽ chúng ta không thể giới thiệu được 100 người!?. Và 100 người đó sẽ mời được bao nhiêu nữa?. Nếu bạn dùng 2 máy di động, mỗi máy 2 sim và gia đình bạn có thêm 4 người dùng di động nữa, vậy là các bạn có 8 Ref rồi.

TextCashNetwork sẽ thanh toán qua Visa/Master Card. Các hình thức thanh toán khác (PayPal hoặc AlertPay), minpay và ngày chờ Pay…sẽ được cập nhật tại trang chủ khi website chạy chính thức vào ngày 11/11/2011.

Các bạn đăng kí bình thường như các site khác.

Click vào link đăng kí ủng hộ mình nhé: TextCashNetwork.com

Sau khi đăng kí xong, hệ thống của TextCashNetwork sẽ gửi tin nhắn về số máy của bạn đã nhập lúc đăng kí và bạn nhắn lại (reply) với nội dung là “YES” để xác nhận (tin nhắn đi phí 2500vnd). Các bạn vào kiểm tra tiếp Email, lấy mã xác nhận và điền vào website TextCashNetwork là OK.

Tiếp theo, các bạn đăng nhập vào trang cá nhân có dạng:

http://TenDangNhapCuaBan.textcashnetwork.com/BackOffice/Login.aspx và cập nhật các thông tin cá nhân của bạn như địa chỉ, thẻ ngân hàng….

Sau đó dùng link http://TenDangNhapCuaBan.textcashnetwork.com để giới thiệu người khác nhé.

Nếu không muốn tiếp tục nhận SMS, các bạn đăng nhập vào account và xóa số điện thoại đi là OK (lúc này xem như các bạn đã rời khỏi hệ thống và không được trả tiền nữa.).

Mọi thông tin chi tiết sẽ được mình cập nhật khi website chính thức hoạt động sau ngày 11/11/2011.

Anh em hãy nhanh tay đăng kí cho mình một tài khoản, những người tham gia trước luôn là những người có nhiều lợi thế hơn.

Chúc các bạn thành công với vụ này!.

Last edited by a moderator:
Mỗi ngày có cần làm j trên trang này ko cậu nhỉ ???

cho hỏi tiền hiện chỗ nào sao ko thấy???
Toàn tào lao ko à!!!:binhsua47:

Trang này CHÍNH THỨC hoạt động từ ngày 12/12/2011. Mỗi ngày chúng ta nhận 4-5 tin nhắn để được trả tiền. Giá cả thế nào cho 1 tin nhắn thì mình sẽ cập nhật sau.

@hieudaica86: Lâu lâu bạn đăng nhập vào kiểm tra account nhé. Không cần thường xuyên.

Đã qua 11/11/2011. Bạn vui lòng cập nhật chi tiết nhé :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back