• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell nhận trade thuê forex lợi nhuận từ 10$ - 15$ 1 ngày

Status
Not open for further replies.
@lehoang8899 thớt cho mình thông tin liên lạc, mình đang chờ open account, cái này sau khi open account thì bên Exness có call cho mình để confirm ko bạn ?
thông tin liên lạc mình cập nhật thêm rồi nhé bạn, exness chỉ sms về dt thôi ko call nhé

giá vậy thấy cũng ok,nhưng nếu chủ thớt cam kết sẽ chịu 1/2 số tiền trong trường hợp trade thua thì được.

Lấy ví dụ 1 cái top signal ở đó. http://www.mql5.com/en/signals/30745
Nếu up signal lên đó bạn chỉ việc lo đánh cho tốt, ai theo thì trả fee.
chỉ cần đăng ký nick ở đó và gửi CMND cho admin ở đó để được chấp nhận là người bán signal có thu fee.

mình chư thử bao giờ, bạn hướng dẫn mình nhé, thank

giá vậy thấy cũng ok,nhưng nếu chủ thớt cam kết sẽ chịu 1/2 số tiền trong trường hợp trade thua thì được.
nếu lỗ 30% thì mình sẽ trade bù lại cho bạn sau 2 tuần, mình dùng TK của mình trade và sau 2 tuần bù lại phần lỗ đó. như vừa nói chuyện với bạn Ultimate

Lấy ví dụ 1 cái top signal ở đó. http://www.mql5.com/en/signals/30745
Nếu up signal lên đó bạn chỉ việc lo đánh cho tốt, ai theo thì trả fee.
chỉ cần đăng ký nick ở đó và gửi CMND cho admin ở đó để được chấp nhận là người bán signal có thu fee.
thank bạn, mình làm thử xem sao.

Như thớt nói 1 ngày cứ cho 10$ cho tròn 1 tuần là 70$ , cơ mà vốn của mình trong acc là 100$ , lỡ đâu cậu đánh cháy 100$ trong acc thì làm thế nào ? , phải có gì đảm bảo mình được bù thiệt hại khi bị cháy , vd như cậu cũng send tiền cho trung gian or tương tự có gì để làm tin thì 5000$ mình cũng theo , nói thật đấy !

Last edited:
Như thớt nói 1 ngày cứ cho 10$ cho tròn 1 tuần là 70$ , cơ mà vốn của mình trong acc là 100$ , lỡ đâu cậu đánh cháy 100$ trong acc thì làm thế nào ? , phải có gì đảm bảo 100$ của mình ko bị cháy , vd như cậu cũng send tiền cho trung gian 100$ đó or tương tự có gì để làm tin thì 5000$ mình cũng theo , nói thật đấy !

1 tuần chỉ có 5 ngày thôi bác; t7,cn không trade được đâu mà tính bác :D

Bây giờ mà vẫn còn mấy con gà nó tin vào việc này haiz
trong fx củng như các môn thể thao phong độ là nhất thời , đẳng cấp là mãi mãi .củng có thể thớt đang có phong độ tốt .không nên ném đá ai thấy có thể chấp nhận được rủi ro thì hợp tác không thì tiền vẩn nằm trong túi :rolleyes:

Chu top nói rất rõ ràng. Bác nào chấp nhận được thì theo ...tất nhiên là có rủi ro zùi...lời cao vậy ma ;))
Và em đang là 1 con gà theo chủ thớt..chíp chíp :p

Chu top nói rất rõ ràng. Bác nào chấp nhận được thì theo ...tất nhiên là có rủi ro zùi...lời cao vậy ma ;))
Và em đang là 1 con gà theo chủ thớt..chíp chíp :p

Có gì hú mình 1 tiếng nhé bác :D

chủ theard cho hỏi cái 100 wmz ban đầu ấy , sau này nếu không chơi nữa thì rút ra được đúng không

Chíp chíp... Lúc này đang ko dư dã cho lắm nếu ko cũng thử vs thớt xem sao... :D

Cảnh Báo !!

đã test và tk cháy trong 1 ngày !!! và còn bảo mình đừng nói trên forum ko bạn ấy mất khách !! mình thì mình ko muốn các bạn mất tiền oan ,
mình chỉ thử xem trình chém bạn này cao thế nào !!!

Tk 100$ mà vào lệnh với volum lớn !! thì ko cháy mới là lạ !!

http://gyazo.com/3a52f4f159be2ae39d2f97b90478e3c1

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week