Suggest Nhận viết tool tương tác Web

Browser phụ thuộc vào win chứ đâu có phụ thuộc vào Visual, dự là bạn chạy trên WinXP.
Máy mình win7, mình dùng Browser vào trang whatismybrowser gì đó báo IE 11 nhưng khi vào trang đó nó bảo sài bản 7 hoạc cũ hơn nên không cho làm việc còn nếu dùng IE thật thì làm ok, thế mới đểu

Máy mình win7, mình dùng Browser vào trang whatismybrowser gì đó báo IE 11 nhưng khi vào trang đó nó bảo sài bản 7 hoạc cũ hơn nên không cho làm việc còn nếu dùng IE thật thì làm ok, thế mới đểu
Vậy bó trym, tớ ít khi code mà chạy trình duyệt :D

Vậy bó trym, tớ ít khi code mà chạy trình duyệt :D
Nói chung mình học vọc cho biết chứ không có làm gì, bạn k dùng cái control đó vậy dùng gì cho mình xin cái tên để hỏi thêm bác google với

Nói chung mình học vọc cho biết chứ không có làm gì, bạn k dùng cái control đó vậy dùng gì cho mình xin cái tên để hỏi thêm bác google với
ko dùng C# ko giúp được bác

using System.Net

up lên nào

tool check acc fb Check Fb live/die -> Có Str/ không Str -> Có checkpoint/ko có checkpoint bao nhiêu ạ

tool check acc fb Check Fb live/die -> Có Str/ không Str -> Có checkpoint/ko có checkpoint bao nhiêu ạ
pm yahoo b nha ...

lên nào

lên nào

len nào

Tool Hot : 2in1 Boot Traffic và Click 2 tọa độ trên 1 web site ( Giá Cao Có Thể Sửa Code Theo Yêu Cầu , Xem Hình Ảnh Dưới)

Attachments

46.7 KB · Views: 58
bay lên nào

lên nào phần mềm check inv STR đây

len nào

- Tool Auto download file dành cho mấy bạn chơi PTU PPD nhé ( chạy nền firefox)

lên cho pà con đặt nào

bay lên trên bầu trời ..

Attachments

87 KB · Views: 38

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo