nhanh tay đăng kí richmondberks được 100$ bonus đầu tư + 1$ bonus của tui

Akey

Senior
Reactions
98
MR
0.000
mình giới thiệu cho các bạn chưa đắng kí
đây là link đăng kí : https://richmondberks.com/?ref=rbd79583

nói tới đăng kí thì quá dễ với anh em trong room rùi nên mình không nhắc lại đâu
bạn signup và sau khi đăng nhập thì thưởng 10$ sau vài phút cập nhật .
ai không rành tiếng anh lắm thì sử dụng google stranlate

sau đó bạn nhìn xuống cuối trang có dãy nhiệm vụ được thưởng $
mình nói theo thứ tự nha :
1. sign up : thưởng 10$
2. share social network ( chia sẽ trên facebook hay là twitter) : thưởng 50$
ĐẤY LÀ CÁCH NHẬN 50$ CHIA SẼ DÀNH CHO CÁC BẠN CHƯA BIẾT CÁCH
bạn đăng nhập vào tài khoản
nhấn vào menu - thấy chữ richmond berks bonus nhấp vào
bạn thấy chữ share on network có 2 cái nút bên dưới bạn nhấn vào nút facebook nó hiện lên cửa sồ chia sẽ , nhấn post bái , khoảng 1 phút là nó cộng vào
3. điền đầy đủ thông tin , up hình , cập nhật ví , thêm link facebook hoặc twitter, số điện thoại , skyper..: thưởng 15$
4. install mobile app và đang nhập 1 lần trên app : thưởng 25$
5 cũng là bước khó nhất ( các bạn có thể bỏ qua ) đó là mời bạn bè ( bạn bè đép vào thì mình mới hoàn thành nhiệm vụ mà đa số chúng ta toàn chơi free) : thưởng 10 $.

ngoài ra các nào ref cho mình thì inbox tài khoản để mình gửi bonus 1$ cho các bạn .
LƯU Ý là 100$ bonus hong rút được mà nó sẽ sinh lãi cho chúng ta
nếu các bạn muốn chơi nóng luôn thì đép vào 10$ , không thì chơi free

LƯU Ý : Các nào xác nhận cái nhiệm vụ video như sau , lên youtube tìm 1 cái video cach dây 2 tuần , copy link nó gửi kèm với hình của mình và kèm theo I like richmondbers hay là I love it , richmondbers vẻy nice... tuye bạn ghi , cách ngày gửi 1 lần ... nếu thấy lâu quá mà bạn đang chơi free muốn rút thì nạp vào 10$ rút ra cả lãi lẫn bonus ...^^

đây là proof mượn , kakaka

Last edited:
ALO ALO , CÁC BẠN NÀO REF CHO MÌNH, INBOX GHI TÊN TÀI KHOẢN, MÌNH GỬI LINK BONUS 1$
ai không inbox là mất quyền lợi à nha

Last edited:
site này sẽ sống lâu ko các bác? bỏ vốn ra thì cần gần 3 tháng mới thu hồi vốn nêu vài tháng nữa scam sẽ mất sạch. ae cho lời khuyên có nên dep thêm ko ạ

site này sẽ sống lâu ko các bác? bỏ vốn ra thì cần gần 3 tháng mới thu hồi vốn nêu vài tháng nữa scam sẽ mất sạch. ae cho lời khuyên có nên dep thêm ko ạ
à dep vào đi bạn còn rất ngon đấy , lãi có 1,6% từ thứ 2 đến thứ 6 , thứ 7 chủ nhật thì 0,7%, cộng thêm 0.05% bonus ,
tính ra thì lãi của nó thấp chủng scam nổi gì ...^^

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week