[ nhanhui ] lại bị ban nick nữa , ptc viet nam đã đến tận thế ???

Các bác tuyển ref nên mới bị report, như em nè, solo mỗi trang incrasebux ngày 5 click, vui thì click, buồn thì nghỉ, tầm 2 tháng cũng có được 2$ ăn trầu cho thơm râu. =))
chả ai qua được bác này, nác chơi PTP mới là sở trường

ac khổ công tuyển ref và đặt banner tuyển dc gần 150 dr , , mới bn sặc máu cho hơn 100 member thế mà đợi tối nay cash out thì bị ban nick rồi trong 1 tuần mà có đến 4 acc bị ban nick

ptc việt nam đã đi đến tận cùng rồi, tôi xin bỏ ptc , xin mod và admin lấy tiền chủ hội của tôi mà rb cho các anh em

tôi cần thời gian 3 ngày để tìm hiểu tại sao buxhost dạo này thích ban nick đến thế . anh em ngừng click hết nhé

update : dcm vào forum của thằng buxclever nó ghi thế này :

nguyên nhân là có 122 ref , trog đó có 113 ref việt nam , tất cả là đều click đều đặn hằng ngày , và lí đo cuối cùng là truy cập nhiều ip , đcm việt nam ip động thì nhiều ip là đúng rồi , quá nản

như dzi là tôi bị ban nick chỉ vì tôi tuyển quá nhiều ref người viet nam , ôi mẹ ơi , thôi từ nay chắc bỏ ptc mẹ mất thôi , thật là chan quá
nhưng sao buxclever mình vẫn zô đc mà mình vừa reg thuê xong thấy bạn nói mình zô thử vẫn đc

Mạnh ai nấy sống đi,để anh em trong rum còn kiếm chút cháo nữa

---------- Post added at 12:47 PM ---------- Previous post was at 12:42 PM ----------

Bạn nhanhui vào topic tuyển ref Buxclever sữa lại đi,Ko mắc công ae vào Reg

Các bác tuyển ref nên mới bị report, như em nè, solo mỗi trang incrasebux ngày 5 click, vui thì click, buồn thì nghỉ, tầm 2 tháng cũng có được 2$ ăn trầu cho thơm râu. =))

muốn ăn trầu cho thơm râu thì bạn làm offer jillsclickcorner.com đi, trang này paid nhanh mà uy tín phết đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week