[Nhanhui] Scam 51 trong vong 5 phut yahoo lonely_boy_nt87

Status
Not open for further replies.
Tin buồn là forum không giữ info của các chủ hội.
Tin vui là nhanhui đóng phí bảo hiểm 10$. Nếu các ref PTC không kiện cáo gì thì tiền này sẽ được trả cho nghialh12.

Bắt đầu tính thời gian 7 ngày. Sau 7 ngày nếu không có ref nào của nhanhui báo scam thì sẽ thanh toán cho nghialh12.

Thanks.

đại ca ơi , 10$ có bù đc 51$ ko ?
Cái gì cũng mức độ b à , cái này gọi là nói móc đấy .
OnlyC đã cố gắng giải quyết hết mức có thể rồi

P/s : B cứ đặt mình vào vị trí OnlyC xem b sẽ làm được những gì ???

Cái gì cũng mức độ b à , cái này gọi là nói móc đấy .
OnlyC đã cố gắng giải quyết hết mức có thể rồi

P/s : B cứ đặt mình vào vị trí OnlyC xem b sẽ làm được những gì ???

gì mà nói móc , sự thật là như vậy , hoanghung nói đúng , nói thẳng ra nói kiểu như mấy đại ca mod củng chẳng có trách nhiệm gì vì sao tui nói vậy thì xem câu trả lời của OnlyC tự hiểu

info trước kia em có lục được nè,nhưng tìm lại thì nó del rồi,
tên: Nguyễn Thành Nhân
địa chỉ: trong khoảng 4x đường Sao Biển,Nha Trang tới hỏi tên chắc có người biết
ĐT: 0983.688.519
bản chất của con thú này là bán hàng mà tới nhà k dám,chỉ dám ra quán cafe

gì mà nói móc , sự thật là như vậy , hoanghung nói đúng , nói thẳng ra nói kiểu như mấy đại ca mod củng chẳng có trách nhiệm gì vì sao tui nói vậy thì xem câu trả lời của OnlyC tự hiểu

Vì bình thường lập hội chỉ hỏi các vấn đề về :
Họ và tên:
Số điện thoại:
Địa chỉ Yahoo:
Tên Hội muốn thành lập:
Lời giới thiệu ngắn về Hội:

Không có địa chỉ hay CMND ? Nếu b thì b làm gì ?

mmo4vn nên xem xét cách thứ cho mọi người nào mới lên làm bang chủ đi , những người uy tín như bác XuanthuyC ... ok quá rồi , ko sau này có các 4rum mmo mọc lên lại bảo là mmo4vn là nơi bắt đầu những hạt dống Scam

thử hỏi xem mmo việt nam có bao nhiêu vụ Scam nổi tiếng vẫn là mmo4vn No.1

Vì bình thường lập hội chỉ hỏi các vấn đề về :
Họ và tên:
Số điện thoại:
Địa chỉ Yahoo:
Tên Hội muốn thành lập:
Lời giới thiệu ngắn về Hội:

Không có địa chỉ hay CMND ? Nếu b thì b làm gì ?

vậy mà còn ráng cãi cố =)) , ko thấy cách làm việc lấy info quá sơ sài àh =)) , hay bạn là chủ hội đối với bạn cấp info vậy là quá đũ quá dễ và sơ sài , sao này scam cho dễ =))

Tin buồn là forum không giữ info của các chủ hội.
Tin vui là nhanhui đóng phí bảo hiểm 10$. Nếu các ref PTC không kiện cáo gì thì tiền này sẽ được trả cho nghialh12.

Bắt đầu tính thời gian 7 ngày. Sau 7 ngày nếu không có ref nào của nhanhui báo scam thì sẽ thanh toán cho nghialh12.

Thanks.

của em bị phát 40 pp nữa bác ơi.
lỗ 720 k
bác xem sao.giúp em với

vậy mà còn ráng cãi cố =)) , ko thấy cách làm việc lấy info quá sơ sài àh =)) , hay bạn là chủ hội đối với bạn cấp info vậy là quá đũ quá dễ và sơ sài , sao này scam cho dễ =))

Hay nhỉ :) Biết thế sao k vào topic " Góp ý phát triển Forum" của Shin mà reply .
Khi Will góp ý về hình thức đăng kí Verify Phone cho giảm bớt số lượng SCAM thì có ai đồng ý k ? Hay số đông là phản đối ?
Lúc nào các b nói cũng có vẻ ẩn dụ ẩn ý :-j
"đại ca ơi , 10$ có bù đc 51$ ko ?"
Thay vì câu này sao k nói thẳng : "Admin nên xem xét lại điều kiên thành lập hội , nên thêm SDT bàn hay CMND gì gì đó" như vậy k tốt hơn ?

đại ca ơi , 10$ có bù đc 51$ ko ?
Bạn muốn mình làm gì? Bỏ tiền của forum ra để đền bù cho nghialh12 à?

Ý bạn là phải trách nhiệm như thế nào? Đúng ra là tiền này không dùng để trả cho nghialh12 vì bất kì lý do nào. Vì tiền này bảo hiểm của chủ hội PTC, không phải bảo hiểm cá nhân.

mmo4vn nên xem xét cách thứ cho mọi người nào mới lên làm bang chủ đi , những người uy tín như bác XuanthuyC ... ok quá rồi , ko sau này có các 4rum mmo mọc lên lại bảo là mmo4vn là nơi bắt đầu những hạt dống Scam
thử hỏi xem mmo việt nam có bao nhiêu vụ Scam nổi tiếng vẫn là mmo4vn No.1
Vì MMO4vn lớn nhất, nhiều member nhất.

//Việc xét Bang chủ BQT sẽ tiếp thu và thông báo sau. Thanks.

---------- Post added at 01:15 PM ---------- Previous post was at 01:12 PM ----------

Sao bạn không Feedback :). Chủ hội có scam đi nữa thì 10$ chắc đủ trả tiền ref rồi, nên không cần lấy info. BQT chỉ đảm bảo chủ hội không scam trong việc tuyển ref, không phải là đảm bảo uy tín toàn forum.

của em bị phát 40 pp nữa bác ơi.
lỗ 720 k
bác xem sao.giúp em với
OK. Sẽ chia % theo số thiệt hại.

Thanks bạn.

Vụ này kh thể trách ai dc,có trách thì trách bản thân mình trước thôi.Còn 10$ thì coi như củng là 1 phần an ủi

Tham gia mmo4vn từ tháng 8 đến giờ, thấy hiện tượng scam xảy ra hằng ngày, có vẻ như vụ này là lớn nhất nhỉ!!!!!

còn nhiều bạn bị thằng nhanhui lừa lắm số tiền đó cũng k quan trọng gì lắm. chỉ tức cái support của ông exchanger.vn thôi
cái pay tiền là hoàn toàn tự động anh ah,họ chỉ support mấy cái lỗi.... gì đó thôi

Ban Nick thằng nhanhui thôi còn chờ gì nữa OnlyC

DKM may mà mình ko tham rẻ 400 PP ko cũng tèo

anh em tiễn đưa con DOG nhanhui về nơi an nghỉ cuối cùng
chỉ thấy nó bangchu mà quá tin tưởng.dẫn đến hậu quả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,596