Nhật Kí Chiến Youtube Của Một Newbie !

HPT

Junior
Reactions
73
MR
0.000
Chào các bác, đây là cuốn sổ nhật kí nhỏ kể về quá trình chiến Youtube của mình. Rất mong được các bác ủng hộ và góp vui, mình xin cám ơn :D

Ngày 1 (03.06.2015)

Được một bác trên diễn đàn tặng 1 em VPS khá ngon :p Mà không dùng thì phí quá, thế là mình quyết định dùng để chiến Youtube. Nghĩ là làm luôn, mình bắt đầu tạo 1 cái Gmail mới, rồi tạo 1 kênh Youtube cũng mới luôn :eek: Đăng video đầu tiên lên đó, đặt tiêu đề, thẻ Tag, mô tả và hình ảnh thu nhỏ đầy đủ, mua cho cái Video đầu tiên ~ 1000 View, chắc tầm ngày mai là đủ View rồi, cũng Post Link Video lên 1 Page FB cùng chủ đề, hihi :rolleyes: Giờ muộn rồi, mai lại tiếp tục vậy.

Status:
View: 3 (Mình ngồi xem :oops:)
Sub: 0
Money: $0 (Chưa bật kiếm tiền)

Ngày 2 (04.06.2015)

Mình mới ngủ dậy, kiểm tra Video thì được ~ 256 View (Tất nhiên là View mua, chứ lấy đâu ra View thật :(). Mình chuẩn bị Up thêm một số Video tiếp đây, sau đó chắc đi Spam các diễn đàn quá, chỉ sợ SPAM xong View thì không thấy đâu mà ăn Report thì nhọ :oops: Nhìn kênh người ta làm cùng chủ đề, mặc dù không bằng kênh mình về hình thức nhưng lượt xem và Sub cao quá :eek: Cố gắng vậy, chắc sẽ có ngày mình được giống họ :rolleyes:

Mình mới ngủ chiều dậy kiểm tra Video vẫn chả có ai xem :( Đã thế còn 2 cái bị chặn trên toàn thế giới nữa mới đau :mad: Quả này phải xem lại cách lách và SEO rồi. Sẵn tiện không biết bác nào có Imacro Addmefast không nhỉ ?o_O

Last edited:

acevnvn

Exchanger
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
2,468
MR
4.400
$1,683.22
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chào các bác, đây là cuốn sổ nhật kí nhỏ kể về quá trình chiến Youtube của mình. Rất mong được các bác ủng hộ và góp vui, mình xin cám ơn :D

Ngày 1 (03.06.2015)

Được một bác trên diễn đàn tặng 1 em VPS khá ngon :p Mà không dùng thì phí quá, thế là mình quyết định dùng để chiến Youtube. Nghĩ là làm luôn, mình bắt đầu tạo 1 cái Gmail mới, rồi tạo 1 kênh Youtube cũng mới luôn :eek: Đăng video đầu tiên lên đó, đặt tiêu đề, thẻ Tag, mô tả và hình ảnh thu nhỏ đầy đủ, mua cho cái Video đầu tiên ~ 1000 View, chắc tầm ngày mai là đủ View rồi, cũng Post Link Video lên 1 Page FB cùng chủ đề, hihi :rolleyes: Giờ muộn rồi, mai lại tiếp tục vậy.

Status:
View: 3 (Mình ngồi xem :oops:)
Sub: 0
Money: $0 (Chưa bật kiếm tiền)
Nghe rất thật, chúc bạn thành công

whynotMMO

Hero
Reactions
712
MR
0.000
Follow me on Facebook
nói thật dẹp mịa đi rảnh giúp mẹ vc j đó tốt hơn lên đây tào lào đó

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
cứ viết tiếp đi thớt, kệ người ta họ nói, đến lúc thành công thì biết đâu để lại một topic chia sẻ kinh nghiệm làm từng bước hay cho ae

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,437
Latest member
wiggle2782

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week