Nhật kí Hội 888 Cạp Cạp Cạp [ Chap 5 ]

haizzzzz.sao ta lại làm cho chuyện tình yêu của đôi lứa ra te tua thế này,ôi tội lỗi đầy mình,ta quyết đi tu ẩn dạt
thôi xin tặng đôi lứa ta vừa làm cho chuyện thúi ra 1 lời bài hát tạ lỗi cho cả 2 .hi vọng cả 2 mau chóng làm hòa và gặp nhau khi xem clip này
[video=youtube;drQITcMQJYk]http://www.youtube.com/watch?v=drQITcMQJYk[/video]
tải xuống.jpg

Last edited by a moderator:
Đêm nay lại thức trắng đêm để gõ capt, ước mơ mua smartphone sắp thành hiện thực, mình luôn lấy đó làm động lực để tiếp tục gõ gõ, không biết sức khỏe có chịu nổi nữa hay không :binhsua58:

Đêm nay lại thức trắng đêm để gõ capt, ước mơ mua smartphone sắp thành hiện thực, mình luôn lấy đó làm động lực để tiếp tục gõ gõ, không biết sức khỏe có chịu nổi nữa hay không :binhsua58:

smart phone giờ rẻ bèo ý mà ;))

3tr là bác mua được 1 cái smartphone tốt rồi. thấy cái L3 e400 của LG chất đấy bac

kì lạ thời gian này ăn còn ít hơn dạo trc mà sao mấy cái quần ních vào đùi , bụng ko vừa nữa . Áo bận vào cái nào cái nấy bó sát thở ko nổi lun . Chả lẽ đống quần áo cũ đã đến thời cất vào tủ kỉ niệm :)|

kì lạ thời gian này ăn còn ít hơn dạo trc mà sao mấy cái quần ních vào đùi , bụng ko vừa nữa . Áo bận vào cái nào cái nấy bó sát thở ko nổi lun . Chả lẽ đống quần áo cũ đã đến thời cất vào tủ kỉ niệm :)|

chiện thường mà, ngồi ko thì vậy thui. [video=youtube;ivFYVAntpw0]http://www.youtube.com/watch?v=ivFYVAntpw0[/video]

[video=youtube;qAOchrWnlEg]http://www.youtube.com/watch?v=qAOchrWnlEg[/video]
bắt gặp ánh mắt 1 người da màu nhìn tôi,tôi cười,may thay tôi nhận được 1 nụ cười đẹp từ họ,thay đổi của tôi về người da màu cũng thay đổi,so kute

từ khi phát hiện tôi là 1 ng khác , ko bình thường như bao ng , mọi lời iv nói đều làm tôi cảm thấy đau , iv vô tư kể còn tôi vô tư đau . Vì mình ko cùng chung con đường , vì chuyện mình ko có tương lai , vì ta ko muốn bất kì ai phải mệt mỏi với mối quan hệ mù mịt này . . Mãi mãi , ta chẳng thể lạc quan đến độ xem tiền tài như cỏ rác . Mãi mãi , hạng cười đùa, an phận với cuộc sống còn hơn cả chữ "tầm thường" , chẳng thể tồn tại được trong thế giới thực !!

gì thế bác bao...@@ đừng nói canh ngày tận thế nhá.....OMG..đừng hù em nha! 21 em về quê..đã điện thoại đặt 1 cặp vé xem phim với gấu rồi....ấy:binhsua163:

tranh thủ abcxyz gấu trước ngày 21 đi coi chừng hối hận :binhsua168:

Mình có việc gấp rất quan trọng cần hỏi luật sư(hoặc ai hiểu rõ về luật hôn nhân và gia đình). Ai có bạn là luật sư hay học luật thì có thể giúp mình dc ko? Pm sdt hoặc yahoo vào inbox cho mình nhé. Thực sự mình đang rất rất cần. Tks các bạn đã đọc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week