Nhật kí Hội 888 Cạp Cạp Cạp [ Chap 5 ]

mỗi lần rửa tay = xà bông , chạm vào bàn phím nó rít thế nhẩy . Để ý khi ở dơ , nửa ngày ko rửa tay , lướt phím êm , trơn hơn

mỗi lần rửa tay = xà bông , chạm vào bàn phím nó rít thế nhẩy . Để ý khi ở dơ , nửa ngày ko rửa tay , lướt phím êm , trơn hơn

Câu này chuẩn ko cẩn chỉnh ! me too :binhsua88:

hôm nay nằm mơ thấy được nắm tay cùng thần tượng declan đi chơi,zui zui,hỏi 1 câu em có lạnh ko,mà sao lúc đó mình ngu gớm ,nói ko T_T,:(( cho tui mơ lại đi :(( :(( tui muốn nói lại :(( :((

sáng nay đi ăn sáng vs 2 đưa bạn, tới lớp học xíu bà lẻm nhìu chiện xong thầy cho về sớm thế là đi cf, ôi 40k của tui, cả ngày có làm đc bao nhiu đâu mà xài zị đó :kochiu:

Nhà mình có ai có email admin dự án typeit không?cho mình cái email mình đăng ký cái panel chơi!

sáng nay đi ăn sáng vs 2 đưa bạn, tới lớp học xíu bà lẻm nhìu chiện xong thầy cho về sớm thế là đi cf, ôi 40k của tui, cả ngày có làm đc bao nhiu đâu mà xài zị đó :kochiu:

ai cũng như cố bé này thì mình chỉ còn nước :binhsua46:ăn mì gói.

phim j càng coi càng tức , lên mạng search tập cuối thì trời ạ Ellery quay lại với thằng sặc mùi sở khanh jonas
còn Waldy , t/y thầm lặng thuần khiết 10 năm trời thì sao ?? bất công quá :binhsua46:
tối nay ko theo dõi nữa , mắc công bực thêm ><

sáng nay bị ban 1 acc chủ có 1,265$ hức hức tức vì ko bit tại sao, time out thì ko phải mà *** mèo càng ko, log =ip máy mà acc bị loaddinh và ko load đc nữa, sáng t7 gì đâu chán như con gián

sáng nay bị ban 1 acc chủ có 1,265$ hức hức tức vì ko bit tại sao, time out thì ko phải mà *** mèo càng ko, log =ip máy mà acc bị loaddinh và ko load đc nữa, sáng t7 gì đâu chán như con gián

cái vụ này mơi nghe lần đầu ah` lúc trước buồn ngủ gõ tào lao mía lao mà có bị ban đâu . dạo này đứt cáp nên vào mạng chậm rì buồn ghê

ớn hàng . Ở quán cơm thì tốp đàn bà nói xấu đàn ông . Quán sữa thì tốp đàn ông chửi đàn bà . Phái nào cũng muốn phái kia phải "dưới cơ" mình . Nhưng trong lời nói của đàn bà nghe có vẻ còn chút tình người , ko sát khí như đám đàn ông , vì trong đám đó nghe vài thằng chửi "ko nghe lời đập đầu nó chết mie" , hung tợn sát nhân quá :binhsua09:

Bão bờ ghê quớ, giờ mới có điện. Giờ ngoài trời vẫn gió ù ù, lạnh... Đây mới là ảnh hưởng bão; chứ khu vùng trong bị bão ko biết sao nhỉ?

Bão bờ ghê quớ, giờ mới có điện. Giờ ngoài trời vẫn gió ù ù, lạnh... Đây mới là ảnh hưởng bão; chứ khu vùng trong bị bão ko biết sao nhỉ?
hải dương đang bão sao má
sg bảo lộc lâu lắm chưa bít mùi mưa bão :binhsua104:

hải dương đang bão sao má
sg bảo lộc lâu lắm chưa bít mùi mưa bão :binhsua104:

uh, bão ghê quớ. Từ trưa hôm qua cơ. Khu tui là ảnh hưởng thui chứ khu Thanh Hóa, Nghệ An, Hà Tĩnh... chắc bị ghê hơn.
Giờ tạnh mưa rồi nhưng vẫn gió khiếp. :-s

Vừa có bé e gái hihi, zui dã man lun nhưng mà Cô sinh non chỉ có 2,2kg thoai thương quá nhỏ xíu xìu xiu à :binhsua10:

Trưa gọi điện về nhà, mẹ bảo đêm qua nhà bão to, trên cấp 12. Cây cối vườn tược ngả rạp ko còn gì, tất cả tường vây đều bị đổ, ao cá vỡ bờ cá đi mất trắng. Nhà có 1 mình mẹ với bà ngoại ở nhà ko đỡ nổi cơn bão điên cuồng,tí nữa sập luôn cả nhà. buồn ghê gớm.......:binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week