nhatquangnguyen vào giải thik vì sao ban mình

Status
Not open for further replies.

namit2507

Senior
Reactions
2,691
MR
0.002
Từ tối qua đến giờ đã 2 lần bị ban shoutbox không lý do.
Đêm qua cứ tưởng đua cho vui nhưng đợi mãi không thấy unban nên đi ngủ, bây giờ lại tiếp tục bị ban

Ngay sau khi mình bị ban đã gửi mess cho nhatquang yêu cầu giải thik nhưng vẫn không thấy hồi âm:

Sau đó một lát thấy được unban nên lên shoutbox yêu cầu giải thik nhưng cũng chưa thấy nhatquangnguyen trả lời

Nếu mình phạm lỗi gì thì cũng phải cho 1 cái lý do chứ. Đùa ra đùa mà thật ra thật, đừng làm thế khó chịu lắm

bạn vi phạm rule dùng tool tem liên tục => phá hoại sb => có trong rule của mmo4vn nhé , mấy hom mình nhắc nhở ko nghe giờ bạn cố ý vi phạm thì mình ban cảnh cáo đêm quá , hôm nay tái diễn ban tiếp, lần nữa ban vĩnh viên~ !

Upvote 0
bạn vi phạm rule dùng tool tem liên tục => phá hoại sb => có trong rule của mmo4vn nhé , mấy hom mình nhắc nhở ko nghe giờ bạn cố ý vi phạm thì mình ban cảnh cáo đêm quá , hôm nay tái diễn ban tiếp, lần nữa ban vĩnh viên~ !

Thik thì pm yahoo cho teamview, ko làm được thì đừng có bảo này nọ bực lắm

Upvote 0
Thik thì pm yahoo cho teamview, ko làm được thì đừng có bảo này nọ bực lắm
nhiều lần chứ ko phải 1 lần nhé bạn, vì vừa prune 1 cái bạn tem liền ko auto thì là gì , làm gì bạn đánh nhanh những ký tự đó như vậy ?

Upvote 0
nhiều lần chứ ko phải 1 lần nhé bạn, vì vừa prune 1 cái bạn tem liền ko auto thì là gì , làm gì bạn đánh nhanh những ký tự đó như vậy ?

Copy nhé, vừa copy xong để tem, vừa tem xong bạn prune thì những gì mình vừa copy còn nằm trong clipboard, paste ra cái nữa mấy hồi
Ko tin thì thử nhé

Code:
\m/\:D/ tem \:D/\m/

Còn việc canh giờ cho cái auto prune của Shin thoy, bạn ko bik canh thì cũng đừng ngộ nhận thế

Upvote 0
bó tay. ỷ làm mod thì muốn làm gì thì làm đây mà :binhsua27:

Hỏi các 4rum khác xem khi prune xong có cho bấm chữ tem ko thì biết

Đừng tưởng mod thế là hay nhé .

Upvote 0
thế sao hồi nãy shin prune ko tem đi ??

Vẫn còn cố cãi
Tôi nói tôi paste cái đoạn đó vào rồi enter, nhưng tôi đang cãi nhau với ông thì sao paste được
Nếu có auto thì tôi đánh chữ mặc tôi, auto nó tem mặc nó, việc chat của tui ko bị gián đoạn
Đằng này trước khi tôi tem tôi chẳng nói được <~ đơn giản vì bận ngồi canh time

Giải thik tới đây mà ko hiểu nữa thì đúng là.....................

Upvote 0

Mod đâu có ỷ gì đâu, rành rành trong rule mà, nếu muốn thì bác sang 4rum khác mà xài tool tem

Upvote 0

ồ vâng bạn nghĩ sao tùy bạn nghĩ :)), mình làm theo quan điểm chẳng quan tâm ai chửi miễn mình ko giết ai chết là dc :-" cũng ko chơi bẩn ai là được :-"
@namit : cái copy paste thì ko biết , nhưng thật sự như vậy thì mình xin lỗi tại nhiều lần như thế nên nghi ngờ còn nếu bạn auto tem thì nên tắt giùm mình nhé
Thân

Upvote 0
tool :))

Hài ko đở nổi thằng nào đi làm cái tool tem nhỉ

kiếm cái auto tem đi rồi tính

4rum nào cấm auto tem sau prune nào nói xem :binhsua112:

Upvote 0
tool :))

Hài ko đở nổi thằng nào đi làm cái tool tem nhỉ

kiếm cái auto tem đi rồi tính

4rum nào cấm auto tem sau prune nào nói xem :binhsua112:
ko cần biết là tool auto tem hay tool gì nhưng những cái đó bị liệt vào dùng tool phá hoại sb , bạn ko thích có thể liên lạc admin thay đổi rule nhé, mới tham gia chưa được lâu chắc bạn cũng chưa đọc hết cái rule nữa :))
Thôi chào bạn , giờ ai vào spam trong topic này sẽ ban nick vì tội spam nhé, mình chỉ chờ bạn namit trả và close, mình thông báo trước rồi ai vi phạm bị ban nick ráng chịu :m020:

Upvote 0
ồ vâng bạn nghĩ sao tùy bạn nghĩ :)), mình làm theo quan điểm chẳng quan tâm ai chửi miễn mình ko giết ai chết là dc :-" cũng ko chơi bẩn ai là được :-"
@namit : cái copy paste thì ko biết , nhưng thật sự như vậy thì mình xin lỗi tại nhiều lần như thế nên nghi ngờ còn nếu bạn auto tem thì nên tắt giùm mình nhé
Thân

Ok, đến đây thì kết thục được rồi
Nếu auto tem được mình cho nó tem cả ngày chứ chả ở ko gì lâu lâu vào mở tool

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,148
Latest member